ผู้เขียน หัวข้อ: Veolo 4k ใครจะไปลองเล่นลองดูตัวจริงที่ร้าน thai mkv ซีคอน ไม่ต้องไปนะครับ  (อ่าน 4286 ครั้ง)

ออฟไลน์ qkab18

• LCD TV member
  • **
Veolo 4k ใครจะไปลองเล่นลองดูตัวจริงที่ร้าน thai mkv ซีคอน ไม่ต้องไปนะครับ มีเครื่องขายอย่างเดียวไม่มีตัวทดลองให้ดูครับ แล้วก็โปร 4990 แถมหูฟังไม่มีนะครับ 4990 ได้เครื่องเท่านั้นครับ 4590 เครื่องเปล่า ที่ในเว็บลงก็มั่วนะครับ หน้าร้านบอก 4990 บาทราคาเดียวครับ เดี๋ยวจะเสียเวลาแบบผมครับ  [ไม่พูด]

ออฟไลน์ hd_extra

• *
Veolo 4k ใครจะไปลองเล่นลองดูตัวจริงที่ร้าน thai mkv ซีคอน ไม่ต้องไปนะครับ มีเครื่องขายอย่างเดียวไม่มีตัวทดลองให้ดูครับ แล้วก็โปร 4990 แถมหูฟังไม่มีนะครับ 4990 ได้เครื่องเท่านั้นครับ 4590 เครื่องเปล่า ที่ในเว็บลงก็มั่วนะครับ หน้าร้านบอก 4990 บาทราคาเดียวครับ เดี๋ยวจะเสียเวลาแบบผมครับ  [ไม่พูด]

ผมเพิ่งพาเพื่อนไปซื้อมาเมื่อกี้ที่ซีคอนยังราคา  4,990 บาท นี่ครับ ได้หูฟัง Bluetooth มา 1 อันอ่ะครับ
น่าจะเข้าใจผิดป่าวครับ พอดียังไม่ได้ลองอะไรมากมายครับ เข้าไปก็จิ้มเอาเลย เคยใช้ตัวก่อนก็ OK
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2014, 04:24:35 pm โดย hd_extra »

• **
แปลกดีครับ ตอนผมไปซื้อมาไม่ให้ลอง ไม่มีของแถมครับ คนขายผู้ชายครับ แต่ผมคุยไลน์ตามที่ลงในเว็บแล้วครับ เค้าว่าคนขายไม่ทราบข้อมูลเรื่องนี้ ท่านไปซื้อมาตอนกี่โมงครับ เพราะผมเพิ่งออกจากร้านมาเมื่อตอน ประมาณบ่ายสามโมงนี่เองครับ

• **
แล้วก็ราคาในเว็บไม่เอาหูฟังมัน 4590 เองครับ เค้าบอกผมว่าร้านเค้า 4990 บาทครับ ท่านที่ไปซื้อมาไปมาตอนไหนครับ

ออฟไลน์ Bui

• Flat TV member
  • *
เล่นลงราคาในเว็บอย่าง ราคาจริงอย่าง (ถ้าเป็นจริงตามกระทู้นะ) คนจะไปซื้อคงเสียความรู้สึกแย่

ออฟไลน์ jkhantee

• OLED TV member
Veolo 4k ใครจะไปลองเล่นลองดูตัวจริงที่ร้าน thai mkv ซีคอน ไม่ต้องไปนะครับ มีเครื่องขายอย่างเดียวไม่มีตัวทดลองให้ดูครับ แล้วก็โปร 4990 แถมหูฟังไม่มีนะครับ 4990 ได้เครื่องเท่านั้นครับ 4590 เครื่องเปล่า ที่ในเว็บลงก็มั่วนะครับ หน้าร้านบอก 4990 บาทราคาเดียวครับ เดี๋ยวจะเสียเวลาแบบผมครับ  [ไม่พูด]

ขอลิงค์กระทู้หรือเว็บหน่อยครับผม  :)

ออฟไลน์ jkhantee

• OLED TV member

ขอลิงค์กระทู้หรือเว็บหน่อยครับผม  :)

เจอล่ะ

ผมว่าน่าจะมีการเข้าใจผิดครับ ลองไลน์ไปแจ้งเขาอีกคร้งนะว่าไปที่ร้านแล้วมีปัญหาแบบนี้ เดี๋ยวเขาคงแก้ไขและอธิบายเพิ่มเติม ^_^

• **
ครับ ผมงงมากกว่าว่าของราคา 4990 แต่ขอลองเทสเครื่องก่อนไม่ได้