ผู้เขียน หัวข้อ: รับซ่อมLCD LEDTV PLASMA ทุกยี่ห้อ ทุกรุ่นทุกอาการ ลาดพร้าวโชคชัย4Tel.089-4368929  (อ่าน 466776 ครั้ง)

ออฟไลน์ oni123

• *
รบกวนสอบถามราคาซ่อม lcd lg  scarlet 2 หน้าจอมีเส้นเป้นแนวตั้ง 4เส้น ไม่ทราบว่าซ่อมราคาเท่าไร คับผม แล้วซ่อมแล้วจะคุ่มค่าไม่คับ

ออฟไลน์ V.C. SERVICES

• Full LED TV member
    • MSN Messenger - vcservices@live.com
รบกวนสอบถามราคาซ่อม lcd lg  scarlet 2 หน้าจอมีเส้นเป้นแนวตั้ง 4เส้น ไม่ทราบว่าซ่อมราคาเท่าไร คับผม แล้วซ่อมแล้วจะคุ่มค่าไม่คับ
ตอบทาง PM แล้วครับ

ออฟไลน์ oni123

• *
ส่งขอมูลไปให้รบกวน pm กลับมาหน่อยนะคับอยากซ่อมมาก  อิอิ  [กระดึบ] [กระดึบ]

• MSN Messenger - vcservices@live.com
ส่งขอมูลไปให้รบกวน pm กลับมาหน่อยนะคับอยากซ่อมมาก  อิอิ  [กระดึบ] [กระดึบ]

ออฟไลน์ A.M.

• Flat TV member
  • *
รบกวนสอบถามครับ
พลาสม่า LG 50PK950
จอมีเส้นดำกว้างเกือบ 2 นิ้ว ยาวแนวตั้ง ตั้งแต่ด้านบนถึงด้านล่าง บริเวณด้านซ้ายของจอ
ราคาซ่อมเท่าไหร่ครับ
และทางร้านมีบริการซ่อมถึงบ้านมั๊ยครับ ผมอยู่ ซ.ลาดพร้าว 47
ขอบคุณครับ

รบกวนสอบถามครับ
พลาสม่า LG 50PK950
จอมีเส้นดำกว้างเกือบ 2 นิ้ว ยาวแนวตั้ง ตั้งแต่ด้านบนถึงด้านล่าง บริเวณด้านซ้ายของจอ
ราคาซ่อมเท่าไหร่ครับ
และทางร้านมีบริการซ่อมถึงบ้านมั๊ยครับ ผมอยู่ ซ.ลาดพร้าว 47
ขอบคุณครับ
ตอบทาง PM ไปแล้วครับ

ออฟไลน์ A.M.

• Flat TV member
  • *
สอบถามเพิ่มเติมไปทาง PM นะครับ

สอบถามเพิ่มเติมไปทาง PM นะครับ
ตอบทาง PMแล้วครับ

ออฟไลน์ jom035

• *
สอบถามหน่อยครับ TV lg 32lf15r อาการเสียคือ เปิดได้ประมาณ 30  นาที แล้วเครื่องดับ  ไฟแสดงสถานะก็ดับ ทิ้งไว้ประมาณ 2 นาที  แล้วก็ติดขึ้นมาเอง วนอยู่อย่างนี้  ไม่ทราบว่ามีราคาซ่อมเท่าไหร่ครับ  นำไปเซ็คที่ อมร ช่างแจ้งว่าเมนบอร์ดเสีย  พอจะซ่อมได้ในราคาเท่าไหร่ครับ

สอบถามหน่อยครับ TV lg 32lf15r อาการเสียคือ เปิดได้ประมาณ 30  นาที แล้วเครื่องดับ  ไฟแสดงสถานะก็ดับ ทิ้งไว้ประมาณ 2 นาที  แล้วก็ติดขึ้นมาเอง วนอยู่อย่างนี้  ไม่ทราบว่ามีราคาซ่อมเท่าไหร่ครับ  นำไปเซ็คที่ อมร ช่างแจ้งว่าเมนบอร์ดเสีย  พอจะซ่อมได้ในราคาเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ rkungfu

• *
อาการอย่างนี้ราวๆ เท่าไรครับ และเวลาซ่อมนานมั้ยครับ ผมอยู่ลาดพร้าว 71

รุ่น LG 32 LE 7500 ครับ

อาการอย่างนี้ราวๆ เท่าไรครับ และเวลาซ่อมนานมั้ยครับ ผมอยู่ลาดพร้าว 71

รุ่น LG 32 LE 7500 ครับ

ออฟไลน์ eweyaza

• *

แบบนี้สามารถซ่อมได้ไหมครับ LCD JVC 42" ครับ

แบบนี้สามารถซ่อมได้ไหมครับ LCD JVC 42" ครับ
ขออภัยด้วยครับ ช่วงนี้ไม่ได้มาดูกระทู้ครับ
จอรุนนี้ไม่มีใน STOCK ต้องนำมาเช็คและซ่อมดูครับ

หน้าจอเสีย จอเป็นเส้น จอแตก เปลี่ยนใหม่ ราคาไม่แพงอย่างที่คิด (จอใหม่คุณภาพ Original) มีรับประกัน สนใจโทรสอบถาม ได้ครับ 02-5393407, 089-4368929

หากท่านมีปัญหาเกี่ยวกับ LCD TV ,PLASMA,LED TV ทุกยี่ห้อทุกรุ่น ทุกอาการ  โทรสอบถาม ปรึกษา Hotline 089-4368929, 02-5393407 หรือ ทาง Facebook  ที่  http://www.facebook.com/vcservices2009  หรือส่งอีเมล์ : [email protected]   ได้ตลอด ครับ

เรายกระดับร้านซ่อม การให้บริการงานซ่อมต่าง ๆ ด้วยระบบจัดการด้านต่าง ๆ เทียบเท่าศูนย์บริการ ราคาไม่แพง ใช้อะไหล่แท้เกรดเอ ของใหม่ Original เราสั่งตรงจากโรงงาน  หากต้องการซ่อม LED TV, LCD TV, Plasma TV, TV, Computer, Notebook วี.ซี.เซอร์วิส เรามีบริการครบวงจร โดยทีมช่างมีประสบการณ์และมีความชำนาญเฉพาะทาง
เรียนผู้ที่ใช้ LCD TV LED TV PLASMA แล้วเสียหรือมีปัญหา ช่วยแจ้งยี่ห้อและ รุ่นหรือ Model.ให้ทราบด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 23, 2018, 11:02:23 pm โดย V.C. SERVICES »

ออฟไลน์ autofiat

• *
สอบถามราคาซ่อมเปลี่ยนจอ JVC LCD LT-40  ครับพี่ มันเป็นเส้นเหมือนรอยไหม้ ทางขวาครึ่งจอแนวตั้งเส้นเดียว แต่มันรำคาญสายตามากเลย
ผมถามช่างที่อื่นมาบอกต้องเปลี่ยนจออย่างเดียว เลยอยากทราบราคาถ้าซ่อมเปลี่ยนจอจะคุ้มมั้ยครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ MaSo

• *
รบกวนประเมินอาการเสียกับราคาซ่อมครับ

รายละเอียดตามกระทู้เลยครับ
http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=54762.0

ขอบคุณครับ

สอบถามราคาซ่อมเปลี่ยนจอ JVC LCD LT-40  ครับพี่ มันเป็นเส้นเหมือนรอยไหม้ ทางขวาครึ่งจอแนวตั้งเส้นเดียว แต่มันรำคาญสายตามากเลย
ผมถามช่างที่อื่นมาบอกต้องเปลี่ยนจออย่างเดียว เลยอยากทราบราคาถ้าซ่อมเปลี่ยนจอจะคุ้มมั้ยครับ
ขอบคุณครับ
จอรุ่นนี้ ใน Stock ทางร้าน ไม่มีของครับ