ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับมี HD Player รุ่นไหน สามารถรับ สัญญาณ TV Digital ได้ด้วย  (อ่าน 1715 ครั้ง)

ออฟไลน์ Makoto_Eak

• Flat TV member
  • *
สอบถามครับมี HD Player รุ่นไหน สามารถรับ สัญญาณ TV Digital ได้ด้วย

และสามารถ เอาคูปอง 690 กสทช ไปแลกได้

หรือมีตัวแปลงใช้ได้ไหมครับ

คือผมใช้ทรูรายเดือนอยู่ และเวลา ดูหนังก็มี Player On HD Player อยู่

แต่ที่นี้ อยากจะลดค่าใช้ค่ารายเดือนของทรู และอีกอย่าง HD Player ที่มีอยู่ก็ พังไปเรียบร้อยเเล้ว

จึงมาสอบถามดูครับ พอดีมีคูปองอยู่พอดี

ออฟไลน์ stableman

• Edge LED TV member
Cloud TV T2A ครับ Android+T2 ใช้อยู่คุ้มดี ดูดิจิตอลทีวี+mkv (2D/3D)+BD ISO (2D/3D)+BD Fullrip (2D/3D)+IPTV ภาพชัดดี ใช้งานครอบคลุม สำหรับเรื่องคูปองเห็นมีอยู่เจ้านึงใน .com รับแลดอยู่ลองหาดูครับ

ออฟไลน์ Makoto_Eak

• Flat TV member
  • *
Cloud TV T2A ครับ Android+T2 ใช้อยู่คุ้มดี ดูดิจิตอลทีวี+mkv (2D/3D)+BD ISO (2D/3D)+BD Fullrip (2D/3D)+IPTV ภาพชัดดี ใช้งานครอบคลุม สำหรับเรื่องคูปองเห็นมีอยู่เจ้านึงใน [^_^].com รับแลดอยู่ลองหาดูครับ

ขอบคุณครับ รบกวนขอ ชื่อเจ้าที่ขาย หลังไมค์ให้ผมทีครับ