ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ จะซื้อLED tv ช่วงนี้ หรือรอหลังปีใหม่ดีกว่า อันไหนลดเยอะกว่ากันครับ  (อ่าน 3249 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zx-III

• Flat TV member
  • *
พอดีเล็ง47lb670t นะครับ ราคาลงมาน่าคบละ ร้านดังเกษตรเหลือ 22900เเล้วครับ ต้องเช็คอะไรบ้างก่อนซื้อรุ่นนี้ครับ เน้นเอามาเล่น ps3 / ps4  okมั๊ยครับรุ่นนี้
เเล้วซื้อก่อนปีใหม่หรือหลังปีใหม่ดีกว่ากันนะครับ พอดีเพื่อนบอกหลังปีใหม่ดีกว่า เพราะจะตกรุ่น ราคาจะถูกนะครับ จริงหรือเปล่า

ออฟไลน์ vishnu_th

• *
น่าจะรอดูราคา 4k ของปี 2015 อีกหน่อยไม่ดีกว่าหรือครับ อีกไม่นานจะเปิดตัวแล้ว  [หื่น]

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
ถ้าพูดถึงราคาทีวีรุ่นปัจจุบัน ต้องการจอใหญ่ ราคาดี ณ ตอนนี้ซื้อได้เลยครับ ราคาดีมากแล้ว เพร่ะเค้าจะล้างสต๊อคเก่าแล้ว
ถ้ารอปีน่าแน่นอนรุ่นใหม่ๆออกมา เทียบกับซีรีย์เดียวกัน อาจมีอะไรมามากกว่าหรือพอๆกันกับรุ่นปีนี้ แต่ราคาจะสูงกว่าแน่นอน เว้นแต่ไม่จำกัดงบ หรือถ้ารอได้ก็รอไปก่อน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2014, 09:43:45 am โดย sirota »

ออฟไลน์ Zx-III

• *
จะซื้อ 47lb670t รุ่นนี้แหละครับ แต่แค่ว่า รอให้โล๊ะ ราคาหลังปีใหม่อีกนิดดีกว่ามั๊ยนะครับ

ออฟไลน์ KVYoung

• Edge LED TV member
จะซื้อ 47lb670t รุ่นนี้แหละครับ แต่แค่ว่า รอให้โล๊ะ ราคาหลังปีใหม่อีกนิดดีกว่ามั๊ยนะครับ
ราคา..มันลงเรื่อยๆครับ ถ้าไม่รีบร้อน ก็รอ..
ถ้า..พร้อมก็ซื้อเลยครับ ราคาคงลดลงอีกไม่เท่าไร..?
กลัว..แต่ว่า พอเห็นรุ่นใหม่ออกมา อาจจะรอรุ่นใหม่ลดราคา ไปปีใหม่หน้า..โน่น อีกสิครับ..

ออฟไลน์ Bui

• *
ผมรอEC930T ลดราคาไม่ไหว เลยจัด 55LB750T มาแล้วครับ