ผู้เขียน หัวข้อ: ฟิล์มกันรอย เริ่มต้นที่ 35 บาท  (อ่าน 540 ครั้ง)

ออฟไลน์ veriiont

• Edge LED TV member
ฟิล์มกันรอย เริ่มต้นที่ 35 บาท
« เมื่อ: ธันวาคม 24, 2014, 06:39:32 pm »
[size="20"]สวัสดีครับ
สนใจฟิล์มกันรอยของโฟกัส ราคาพิเศษสุด
สามารถสั่งซื้อได้ที่ http://www.1221onsale.com ครับ
หากรุ่นใดไม่มีในเว็บไซด์สามารถสั่งซื้อได้ครับ
ราคาเริ่มต้นเพียง 35 บาทเท่านั้น !!!

ฟิล์มนิรภัยลอตใหญ่เข้ามาเพิ่มแล้วนะครับบบบบบบบ ^ ^
สั่งเข้ามาได้เลยจ้าาา

ฟิล์มกระจกนิรภัย Focus Tempered Glass 9H
แข็งที่สุด ปกป้องหน้าจอของคุณได้ดีเยี่ยม
มาพร้อมกับความสามารถในการลดรอยนิ้วมืออีกด้วย...

ราคาเริ่มต้นเพียง 350 บาทเท่านั้น

พิเศษสำหรับไอโฟน 6 / 6 Plus แบบเต็มจอก็มีนะครับบบบ

ย้ำอีกครั้ง เราขอแนะนำ !!!

ฟิล์มกระจกนิรภัย Focus Tempered Glass 9H
แข็งที่สุด ปกป้องหน้าจอของคุณได้ดีเยี่ยม
มาพร้อมกับความสามารถในการลดรอยนิ้วมืออีกด้วย

สำหรับรุ่นอื่นๆก็มีจำหน่าย
ฟิล์มกันรอยของเราเริ่มต้นที่ 35 บาท เท่านั้น

www.1221onsale.com
www.1221onsale.com

สินค้าไอทีราคาพิเศษสุด เรากล้าท้าให้เทียบราคา !!!

สั่งชิ้นเดียวเราก็ส่ง ซื้อครบ 5 ชิ้นส่งฟรี
สั่งครบ 500 บาท ส่ง EMS ฟรี
สั่งซื้อเยอะ เอาราคาส่งกรุณาติดต่อ

ติดต่อ 0815534035 ต้น
Line : aboutmeline
[/size]