ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวทุกท่าน LG OLED ทำราคาพิเศษ สำหรับแฟนเว็บ LCDTVTHAILAND  (อ่าน 4746 ครั้ง)

ออฟไลน์ ร้านแอลซีดีทีวีไทยแลนด์

• Administrator
  • Edge LED TV member
  • *
Best Of The Best TV Awards ปีนี้
LG OLED TV รุ่น EC930T ขนาด 55 นิ้ว

เทคโนโลยีใหม่ ภาพดำลึก แสงไม่รั่ว มุมไม่ดำ ตัดปัญหาไปได้ยาวๆ

ปีใหม่นี้ มีราคาพิเศษมาให้แฟนๆเว็บไซต์เรานะครับ

7X,XXX บาทเท่านั้น

ท่านใดสนใจ สายตรงมาได้เลยครับ 091-901-7000

ตอนนี้ที่ร้านเหลืออยู่ 1 เครื่อง เพิ่งปรับราคาวันนี้ สดๆร้อนๆ

พร้อมคำแนะนำการปรับภาพให้สวย ถูกใจ จากคุณโรมันและทีมงาน LCDTVTHAILAND

อัพเดทล่าสุด 26/12/57 เวลา 19.02 น. ตอนนี้มีลูกค้าจองไว้แล้ว 1 ท่าน คือคุณ omegahom

สำหรับก่อนปีใหม่ ได้โควต้าจากทาง LG มาอีก 2 เครื่องเท่านั้น ท่านใดต้องการ โทรเช็คได้เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2014, 07:03:00 pm โดย ร้าน LCDTVTHAILAND จำหน่ายทีวี ราคาพิเศษ »

ออฟไลน์ omegahom

• Flat TV member
  • *
สนใจอย่างแรกครับ กำลังให้น้องชายพยายามติดต่อครับเนื่องจากผมจะกลับไทยพรุ่งนี้ ไม่สะดวกโทรหาเอง

ออฟไลน์ ร้านแอลซีดีทีวีไทยแลนด์

• *
สนใจอย่างแรกครับ กำลังให้น้องชายพยายามติดต่อครับเนื่องจากผมจะกลับไทยพรุ่งนี้ ไม่สะดวกโทรหาเอง

น่าจะมีติดต่อเข้ามาแล้วนะครับ ผมแจ้งเรื่องมัดจำไปแล้ว

ยังไงถ้าโอนเข้ามา จะได้ล็อกสินค้าไว้ให้ครับ มีลูกค้าหลายท่านโทรเข้ามาถามเหมือนกัน

^_^ ขอบคุณครับ

• *

น่าจะมีติดต่อเข้ามาแล้วนะครับ ผมแจ้งเรื่องมัดจำไปแล้ว

ยังไงถ้าโอนเข้ามา จะได้ล็อกสินค้าไว้ให้ครับ มีลูกค้าหลายท่านโทรเข้ามาถามเหมือนกัน

โอนเงินมัดจำและส่งเมลล์ไปให้แล้วนะครับ

• *

โอนเงินมัดจำและส่งเมลล์ไปให้แล้วนะครับ

เจอกันวันที่ 29 ครับท่าน ขอบคุณครับ

• *
ขอแก้ไขครับ เป็นวันที่ 28 ครับผม นับวันผิดครับ

เงื่อนไขเป็นอย่างไรบ้างครับ ส่งทาง PM ก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ puccainbkk

มายันว่าราคาดีมาก เสียด๊ายที่ไม่ได้ซื้อด้วย ใจร้อนสอยไปก่อน
ภาพนั้นดีกว่าHu9000 หายช่วงตัว ยิ่ง Black Level แล้วยอมรับทิ้งLED ในตลาดทุกตัวหลายปีแสงเลย  [yes]
ภาพดีกว่าPDP  หลายๆ ตัวที่เคยเล่นมา รวมทั้งVT 50 ด้วย
ผมว่าถึงเวลา OLED แล้ว และราคาแบบนี้ ถือว่าคุ้มครับ
จัดบ่อยๆ นะ ผมรอดูอยู่
รอว่า65" 4K เข้ามาในรู้ EC EF EG ทางLG +LCDTVTHAILND มีราคาพิเศษ ผมคงจัดอีกตัวหุหุหุ ภาพดีจริงๆ
OnCe YoU Go JVC BLACK.....YoU NeVer gO BACK!!!!

ออฟไลน์ Aektechcom

• *
ราคา อ๊ากกก [โขก]

• *
ขอแก้ไขครับ เป็นวันที่ 28 ครับผม นับวันผิดครับ

เงื่อนไขเป็นอย่างไรบ้างครับ ส่งทาง PM ก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ

ยังไงโทรนัดกันได้เลยครับ ผมส่งรายละเอียดเข้าไปทางอีเมล์แล้วครับ ^_^

• *
มายันว่าราคาดีมาก เสียด๊ายที่ไม่ได้ซื้อด้วย ใจร้อนสอยไปก่อน
ภาพนั้นดีกว่าHu9000 หายช่วงตัว ยิ่ง Black Level แล้วยอมรับทิ้งLED ในตลาดทุกตัวหลายปีแสงเลย  [yes]
ภาพดีกว่าPDP  หลายๆ ตัวที่เคยเล่นมา รวมทั้งVT 50 ด้วย
ผมว่าถึงเวลา OLED แล้ว และราคาแบบนี้ ถือว่าคุ้มครับ
รอว่า65" 4K เข้ามาในรู้ EC EF EG ทางLG +LCDTVTHAILND มีราคาพิเศษ ผมคงจัดอีกตัวหุหุหุ ภาพดีจริงๆ

ท่าน puccainbkk เพิ่งจัดไปได้ไม่นาน มาคอนเฟิร์มอีกเสียงแล้วครับ  [ปลื่ม] [ปลื่ม] อิอิ

ออฟไลน์ Bui

• *
เสียดายจังเพิ่งจัด750T มาเอง

ออฟไลน์ puccainbkk

ไม่ได้อวยนะ  ผมก้USER ท่านหนึ่ง ของเค้าดีจริง และLCDTVTHAILAND  เอามาทำราคาแบบนี้ได้ [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ผมไม่คิดจะซื้อ4K LED จะDirect LED  จะ LOCAL Dimming  ก็เถอะ ต่อให้ใช้ FALD เลย เบื่อแสงรั่ว เบื่อClouding  เปลี่ยนแล้วหายเปล่าก็ไม่รู้
สีดำปรับให้ตายกันไปข้างก็ไม่ให้WB ได้ดีเท่าOLED TV
ข้อจำกัดนะมี แต่ท่านต้องดูว่าชอบไม่ชอบยังไง ถ้าท่านรับข้อจำกัดบางของPDP ได้ ก็OLED คือคำตอบแน่นอนครับ

ราคานี้ที่ทางLEDTV แจ้ง สุดยอดความคุ้ม ครับ
อันนี้ผมไม่ได้อวยไม่ใช่หน้าม้าหน้าวัวที่ไหนมาอวย ครับผมใช้OLED อีกคน และไม่ได้ซื้อกะ LCDTVTHAILAND ด้วย และเล่นแต่ของต้องมีคุณภาพและคุ้มตัง เลยอยากแนะนำเพื่อนๆ ที่คิดจะซื้อTV ในตอนนี้ ในขนาด55 และต้องการความเป็นที่สุด
ผมเชื้อว่าทาง และคิดว่า lcdtvthailand คงจะดูแล ลูกค้า ได้มากกว่าร้านทั่วๆ ไป เพราะ พื้นฐานน่าจะแตกต่างจากร้านที่ขายๆๆ ในเรื่องบริการว่ามีอะไรบาง รอให้ทางLCDTVTHAILAND มาแจ้งหรือลองคุยดูนะครับ
เสียด๊ายเสียดาย! อยู่ที่ไม่ได้ออกกะทางLCDTVTHAILAND แต่คิดว่าถ้าราคาคุ้มๆ ดีๆ ในโอกาสหน้าผมคงจะใช้บริการทางนี้แน่นอนครับ

ท่าน puccainbkk เพิ่งจัดไปได้ไม่นาน มาคอนเฟิร์มอีกเสียงแล้วครับ  [ปลื่ม] [ปลื่ม] อิอิ
OnCe YoU Go JVC BLACK.....YoU NeVer gO BACK!!!!

• *
ขอบคุณคุณโอมนะครับ มาจัดไปแล้ว กับทีวีที่กล้าการันตีว่าภาพดีที่สุดในไทย ตอนนี้เลยฮะ