ผู้เขียน หัวข้อ: หา HD PLAYER ดีีดี ซื้อใช้ยาวยาวคุ้ม  (อ่าน 2013 ครั้ง)

ออฟไลน์ pum22511

• *
หา HD PLAYER ดีีดี ซื้อใช้ยาวยาวคุ้ม
« เมื่อ: ธันวาคม 26, 2014, 12:51:36 pm »
เล่นไฟล์ MKV+SUB เเละไฟล์ TS ได้ครบบ เเจ่ม ไม่สะดุด เล่นไฟล์ M2TS (ฺBLURAY) เเสดงSUBได้ครบ
้เล่นไฟล์ VIDEO_TS (DVD) ได้SUB ครบ  เล่นไฟล์ 4KเเสดงSUB ได้ครบ เล่นเเบบไม่สะดุด เเสดงภาพสวย เเนะนำหน่อยครับ ซื้อใช้ยาว จ่ายตังทีเดียว

อยู่ชลบุรี เเนะนำสถานที่ซื้อหน่อยคับ ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ suvej

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
Re: หา HD PLAYER ดีีดี ซื้อใช้ยาวยาวคุ้ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2014, 12:04:33 am »
เล่นไฟล์ MKV+SUB เเละไฟล์ TS ได้ครบบ เเจ่ม ไม่สะดุด เล่นไฟล์ M2TS (ฺBLURAY) เเสดงSUBได้ครบ
้เล่นไฟล์ VIDEO_TS (DVD) ได้SUB ครบ  เล่นไฟล์ 4KเเสดงSUB ได้ครบ เล่นเเบบไม่สะดุด เเสดงภาพสวย เเนะนำหน่อยครับ ซื้อใช้ยาว จ่ายตังทีเดียว

อยู่ชลบุรี เเนะนำสถานที่ซื้อหน่อยคับ ขอบคุณครับผม
ข้ออื่นๆน่าจะหาได้ไม่ยากแต่
เจอ 4K ก็เหลือแค่สองตัวระหว่าง Veolo4K กับ CloudHD 1195 ส่วนตัวยังไม่เคยเทสซับไฟล์ 4K ครับ