ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าผมจะปล่อย Sony 55W954 ประกันยังมีเหลือ สภาพใหม่กิ๊ป จะได้ราคาที่เท่าไรครับ?  (อ่าน 1716 ครั้ง)

ออฟไลน์ 3D

• LCD TV member
  • **
สภาพตัวเครื่องใหม่มาก ไม่เคยขึ้นฝาผนัง อุปกรณ์ครบ ไม่มีริ้วรอยอะไร มีแค่ฝุ่นเกาะบ้างใช้มือเดียว ประกันเหลืออยู่ซื้อเมื่อประมาณกลางปีถ้าจำไม่ผิด กล่องยังเก็บไว้อยู่ ลองแสดงความคิดเห็นมานะครับ

ออฟไลน์ oat1980_4

• Flat TV member
  • *
ไม่รู้ราคาเหมือนกัน แต่สนใจคับ ยังไง pm มาบอกทีหรือline: oat1980  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pppcguy

• **
ลองsearch หาราคาขายมือหนึ่งที่ถูกสุดล่าสุด แล้วลองหักค่าเสื่อมในฐานะมือสองไปส่วนนึง ได้เท่าไรแจ้งมาหน่อยสิครับ ถ้าคุ้มกว่าเบิกใหม่ก็น่าสนใจครับ

ออฟไลน์ 3D

• **
ขอบคุณครับ  ขอระงับการขายก่อนครับ ขอศึกษาเรื่อง OLED เพิ่มอีกหน่อยครับ...ขอบคุณครับ