ผู้เขียน หัวข้อ: ---===* กฎ,กติกา ในการโพสต์ข้อความหรือตั้งกระทู้ประจำบอร์ด *===---  (อ่าน 20626 ครั้ง)

ออฟไลน์ Boomerang

• Moderator
  • LCD TV member
กฎกติกา ในการแสดงความคิดเห็น / โพสข้อความทั่วไป

1. ห้ามโพสข้อความ,กระทู้ หรือตั้งลายเซ็นที่เกี่ยวข้องกับการซื้อ-ขาย อย่างโจ่งแจ้งจนเกินไป ทั้งหมดในบอร์ดพูดคุย

2. สำหรับ User 1 ท่าน สามารถตั้งกระทู้ได้ 1 กระทู้เท่านั้น

3. สำหรับสมาชิกที่ต้องการจะลงรีวิว สามารถกระทำได้แต่ห้ามส่งลิงค์ออกไปนอกเว็บ หรือกระทู้ซื้อขาย

4. ห้ามตั้งกระทู้แจก Invite เว็บบิต

5. ห้ามปลอมตัวมาตอบกระทู้ตัวเองด้วย User อื่น (เลข ip ตรงกัน)

6. สมาชิกต้องอ่านกฏให้เข้าใจครบทุกข้อ ห้ามอ้างว่า "ไม่รู้"

มีผลบังคับใช้ทันที นับตั้งแต่วันที่ 12/6/2011 เป็นต้นไป

หากมีการฝ่าฝืน จะดำเนินการลบโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า

ขอขอบคุณมากครับ
Boomerang (Moderator)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 05, 2014, 12:26:12 pm โดย LCDTVTHAILAND »

ออฟไลน์ hdstudio

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
    • HDstudio
รับทราบ และยินดีปฏิบัติตามครับ

ขอบคุณมากครับ สำหรับการจัดระเบียบครั้งนี้  [รัก] [รัก]

ออฟไลน์ tonpda

• LCD TV member
  • **
เห็นด้วยครับ  [โย่ว]  [โย่ว]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2011, 02:28:07 pm โดย tonpda »

ออฟไลน์ cablephile

• Edge LED TV member
    • MSN Messenger - cablephileonline@hotmail.com
    • CABLEPHILE
รับทราบครับ

ออฟไลน์ jkhantee

• OLED TV member
ผมคิดว่ากระทู้ในห้องนี้เริ่มมั่วๆไปกันใหญ่แล้วครับ ฝากแอดมินดูแลจัดระเบียบให้ด้วยนะครับ เพราะคนที่เคารพและทำตามกฎกติกาจะได้รู้สึกไม่อึดอัดในการอยู่ร่วมกัน แต่ถ้าเห็นว่าดีอยู่แล้วโอเคอยู่แล้ว ก็ไม่เป็นไรครับ ผมยอมรับการตัดสินใจของท่านครับผม
ขอบคุณครับ.  :)