ผู้เขียน หัวข้อ: (ขออภัยด้วยครับ ผิดห้องครับ) CloudHD กับ CloudTV T2A ตัวไหนคุ้มกว่ากันครับ  (อ่าน 661 ครั้ง)

ออฟไลน์ สายัน

• Edge LED TV member
จะลองเล่นAndroid Boxสักตัวครับ ไม่เคยใช้เลยครับ ดูข้อมูลแล้วเห็นราคาไม่สูงนัก น่าจะเหมาะกับการเริ่มต้นของผม ระหว่าง CloudHD กับ CloudTV T2A  ตัวไหนคุ้มกว่ากันครับ เน้นใช้ดูหนัง mkv จากhdd และท่องอินเทอร์เน็ตครับ หรือมีตัวอื่นที่น่าสนใจกว่าสองตัวนี้ครับ  ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2015, 03:21:26 pm โดย สายัน »

ออฟไลน์ สายัน

• Edge LED TV member
Re: CloudHD กับ CloudTV T2A ตัวไหนคุ้มกว่ากันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 03, 2015, 03:18:56 pm »
จะลองเล่นAndroid Boxสักตัวครับ ไม่เคยใช้เลยครับ ดูข้อมูลแล้วเห็นราคาไม่สูงนัก น่าจะเหมาะกับการเริ่มต้นของผม ระหว่าง CloudHD กับ CloudTV T2A  ตัวไหนคุ้มกว่ากันครับ เน้นใช้ดูหนัง mkv จากhdd และท่องอินเทอร์เน็ตครับ หรือมีตัวอื่นที่น่าสนใจกว่าสองตัวนี้ครับ  ขอบคุณครับ
ขออภัยด้วยครับ  ผิดห้องครับ