ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเลือก HD player Android ให้ซักเครื่องได้มั้ยครับตอนนี้เขาเล่นตัวไหนกันครับ  (อ่าน 1988 ครั้ง)

ออฟไลน์ ni_normal

• Flat TV member
  • *
พอดีอยากได้เอาไว้เล่นหนัง file MKV อย่างเดียวเลยอะครับ เน้นดูหนังล้วนๆ เลยครับ มีหนังอยู่ใน HDD EXT. อยู่แล้วครับ เอาแบบต่อกับ avr ด้วย digital หรือ HDMI ก็ได้นะครับให้เสียงออกแบบเซอร์ราวนะครับ ขอบคุณนะครับที่แนะนำ อยากได้จริงจริงครับแต่ไม่รู้จะเอาตัวไหนเลยครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ suvej

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
เน้นดูหนังต้องเลือก HDPlayer
ถ้าเอารุ่นใหม่ก็เลือก CloudHD1195 รุ่นก่อนหน้านี้ก็มี Playon!HD3 EgreatR6S

CloudHD1195 จะได้แถมพวก IPTV Youtube ด้วยครับ

ออฟไลน์ ni_normal

• Flat TV member
  • *
เน้นดูหนังต้องเลือก HDPlayer
ถ้าเอารุ่นใหม่ก็เลือก CloudHD1195 รุ่นก่อนหน้านี้ก็มี Playon!HD3 EgreatR6S

CloudHD1195 จะได้แถมพวก IPTV Youtube ด้วยครับ
ขอบคุณครับ [รัก]