ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้วครับ ขอขอบคุณ lcdtvthailand ครับ  (อ่าน 9054 ครั้ง)

ออฟไลน์ Popeye82

• Full LED TV member
ขายแล้วครับ ขอขอบคุณ lcdtvthailand ครับ
« เมื่อ: มกราคม 11, 2015, 10:12:13 pm »
ขายแล้วครับ ขอบคุณทุกท่านที่สนใจและ lcdtvthailand ครับ ขอบคุณมากครับ  [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2015, 03:18:45 pm โดย Popeye82 »

ออฟไลน์ Piyawat19

• Edge LED TV member
  • ToMZa
Re: **** เพื่อนฝากขายลำโพง Polk Rti A7 สภาพดีครับ ****
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2015, 07:53:53 pm »
อัพๆ  [หื่น]

ออฟไลน์ kunmutkunmar

Re: **** เพื่อนฝากขายลำโพง Polk Rti A7 สภาพดีครับ ****
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 10:54:09 am »
อยากลองจัง ที่บ้านใช้ TSX330T อยู่  แต่งบหมดแล้ววว   ของดีช่วยดันครับ  TSX330T ก็ยังเพลิดเพลินอยู่เลย   [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ lack

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 09:34:43 pm »
ของดีราคาไม่แรง ใครสนใจจัดด่วน เจ้าของใจดีครับ

ออฟไลน์ tikerman

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 16, 2015, 11:55:53 pm »
ถ้ามาส่งได้นี่แจ่มเลย ติดที่ติดที่ไม่มีรถอ่ะครัม่มีรถอ่ะครับ [หื่น]

ออฟไลน์ brutus

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 17, 2015, 11:23:10 pm »
ไม่ไกลเท่าไร Picture Please.

ออฟไลน์ Piyawat19

• ToMZa
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 18, 2015, 12:12:06 pm »

อัพให้เองเลย อิอิ [หื่น] [หื่น]

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 19, 2015, 03:31:11 pm »
อยากลองจัง ที่บ้านใช้ TSX330T อยู่  แต่งบหมดแล้ววว   ของดีช่วยดันครับ  TSX330T ก็ยังเพลิดเพลินอยู่เลย   [ปลื่ม] [ปลื่ม]
ขอบคุณมากครับ [ปลื่ม]
ของดีราคาไม่แรง ใครสนใจจัดด่วน เจ้าของใจดีครับ
ขอบคุณมากครับพี่ป๊อบ  [ปลื่ม]
ไม่ไกลเท่าไร Picture Please.
Up รูปให้แล้วครับ ไม่ทราบพี่อยู่แถวไหนครับ ถ้าไม่ไกลเข้ามาดูลำโพงก่อนได้นะครับ ไม่ถูกใจไม่ต้องเอาไปครับ  [ปลื่ม]
อัพให้เองเลย อิอิ [หื่น] [หื่น]
ทนไม่ไหว มา Up เองเลยนะท่านต้อม  [คิคิ] [คิคิ] [คิคิ]

ต้องขออภัยทุกท่านด้วยครับ อาทิตย์ที่แล้วยุ่ง ๆ ไม่มีเวลามาตอบกระทู้เลยครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับทุกท่าน 

[ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 19, 2015, 03:38:02 pm โดย Popeye82 »

ออฟไลน์ Lekjang

+ ตังค์ซื้อลำโพง  พอมี [หื่น] [หื่น] [หื่น]

แต่  ไม่มีตังค์ซื้อแอมป์ มาขับอีกนี่สิ 555

+ ตังค์ซื้อลำโพง  พอมี [หื่น] [หื่น] [หื่น]

แต่  ไม่มีตังค์ซื้อแอมป์ มาขับอีกนี่สิ 555
ถ้าเอาลำโพงไป สักพัก power จะตามมาเองครับ  [คิคิ]

ออฟไลน์ tikerman

• Flat TV member
  • *
ถ้าเอามา  onkyo NR 717 ผมจะขับใหวมั๊ยน้อ

ออฟไลน์ tont_kub

ถ้าเอามา  onkyo NR 717 ผมจะขับใหวมั๊ยน้อ

ของดี ราคาโดนครับ

717 ขับได้ครับ

ผมใช้ 737 ตอนนี้ happy จบแล้วครับ

ของดี ราคาโดนครับ

717 ขับได้ครับ

ผมใช้ 737 ตอนนี้ happy จบแล้วครับ
ขอบคุณมากครับคุณต้น ผมเคยใช้ 717 ขับ A7 เหมือนกันครับ ต้องบอกว่าขับได้ระดับหนึ่งครับ แต่ยังไม่สุดครับ ถ้าให้สุดแบบหลุดตู้ ต้องเพิ่ม Power ครับ โดยอาจจะต่อ Pre out จาก 717ก็ได้ครับ แนะนำว่าลองใช้ดูก่อนครับ ถ้าพอใจก็จบครับ แต่ถ้าอยากได้เสียงที่ดีขึ้นกว่าเดิม มีงบก็ค่อยเพิ่ม Power ครับ ผมว่า A7 เป็นลำโพงที่คุ้มค่ามากตัวหนึ่งครับ ถ้าสามารถรีดพลังของมันออกมาได้หมดนะครับ  [ปลื่ม]

ราคาสุดท้าย 20000 ถ้วนครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ pon056

ราคานี้น่าเอามาจับคู่กับ Yamaha A3020 จริงๆ
แต่มันคงขับไม่สุดแน่ๆ ใหญ่เกินตัว

ออฟไลน์ Tough Boy

• LCD TV member
  • **
ราคาคุ้มจริงๆ แต่ว่าดันไม่มีกล่อง ไม่มีโฟม มันจะมีแผลก็ตอนขนย้ายนี่ล่ะคับ

ออฟไลน์ brutus

เสียดายอยากได้จัง แต่ถ้ารับไป ผมคงต้องเปลี่ยน AVR ตัวใหม่ด้วย เพราะเห็นบอกว่า Onkyo 7xx ก็ยังขับได้ไม่สุดเลย ยังไงก็ช่วยดันครับ

ออฟไลน์ ืnachapop

วันนี้จะไป  ระยองก่อน  5 โมงเย็น ใครอยู่เส้นทางนี้  เดี๋ยวผมขนไปส่งให้ ได้นะ   [yes]