ผู้เขียน หัวข้อ: ขายLed Tv Sony 32นิ้ว รุ่น32W700B สภาพสวยไร้รอย ประกันยาวๆถึง พ.ย. 58(ขายแล้วครับ)  (อ่าน 880 ครั้ง)

ออฟไลน์ icooling91

• Flat TV member
  • *
ขายLed Tv Sony 32นิ้ว รุ่น32W700B เป็นเครื่องใช้งานเอง เอาไว้ดูในห้องนอน ไม่ได้ใช้งานหนักแต่อย่างใด ส่วนมากจะเปิดเฉพาะเวลางกลางคืน อายุการใช้งานประมาณ4เดือนได้ สภาพสวย ไร้รอย ประกันยาวๆถึง พ.ย. 58 เหตุผลที่ขายเพราะซื้อมาผิดรุ่น เข้าใจว่ารุ่นนี้รองรับ3D แต่ที่ไหนได้ ไม่รองรับครับ เป็นแค่ฟังก์ชั่น3D Combo Filter เป็นตัวกรองฟังก์ชั่นให้ภาพลื่นไหลแค่นั้นเอง เลยจะขายแล้วไปซื้อรุ่นใหม่ที่รองรับ3Dน่ะครับ ขอเสนอขายที่ราคา9,500 บาทครับ อุปกรณ์ครบยกกล่องกันไปเลย หากสนใจยังไงสามารถนัดดูของที่บ้านได้เลยนะครับ แถวปากเกร็ด จ.นนทบุรี จะได้เช็คเครื่องไปในตัวครับ อยากให้ลองมาดูก่อน ถ้าสภาพไม่สวยจริง ไม่ถูกใจยังไง ไม่ซื้อไม่ว่ากันครับ
อ้างอิงสเป็คเครื่องนะครับ http://www.sony.co.th/product/kdl-32w700b
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 19, 2015, 08:12:58 pm โดย icooling91 »

ออฟไลน์ icooling91

• Flat TV member
  • *
ขายแล้วครับ