ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยลองใช้แอมป์แบรนด์นี้กันบ้างครับ Audio Spellbind Multi-Channel amplifiers  (อ่าน 4795 ครั้ง)

ออฟไลน์ bamboomu

• Edge LED TV member
ผมหาข้อมูลในอากู๋ไม่เจอเลยมึใครพอจะแนะนำใด้บ้างครับเห็นราคาไม่แรงแต่ไม่รู้ว่าคุณภาพเป็นไงครับ

ออฟไลน์ bkav

• Full LED TV member
ตัวนี้ใช่ไม๊ครับ

http://noom-hifi-ด๊อท-com/webboard/webboard_ans.php?id=188585

(เปลี่ยนภาษาไทย-ด๊อท- ให้เป็นจุด แทน แล้วเซิร์ทหา)

....อ่านดูแล้ว เครื่อง Hi-end เลยนะครับนั่น..สูดปาก..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2015, 10:39:17 am โดย bkav »

ออฟไลน์ pongtawan

• LCD TV member
  • **
ไม่เคยได้ยินครับ แต่ผู้นำเข้าเจ้านี้มีแต่ของดีๆ ราคาไม่สูง เข้ามาก่อนเสมอ แต่เท่าที่ดูจากspecแล้วราคานี้ถือว่า
ถูกมากก

ตัวนี้ใช่ไม๊ครับ

http://noom-hifi-ด๊อท-com/webboard/webboard_ans.php?id=188585

(เปลี่ยนภาษาไทย-ด๊อท- ให้เป็นจุด แทน แล้วเซิร์ทหา)

....อ่านดูแล้ว เครื่อง Hi-end เลยนะครับนั่น..สูดปาก..
ใช่ครับ ใช่ฝีมือคนไทยทำหรือเปล่าไม่รู้อยากใด้แต่ขอหาข้อมูลก่อนครับ

ไม่เคยได้ยินครับ แต่ผู้นำเข้าเจ้านี้มีแต่ของดีๆ ราคาไม่สูง เข้ามาก่อนเสมอ แต่เท่าที่ดูจากspecแล้วราคานี้ถือว่า
ถูกมากก
ราคามันน่าสอยมากแต่เนื่องจากยังไม่มีข้อมูลเลยต้องรอผู้รู้ก่อนครับ

ออฟไลน์ pongtawan

• LCD TV member
  • **
เท่าที่หาข้อมูลมาได้(หายากมาก) เป็นของคนไทยทำครับ เป็นHand made แต่ทำที่ไหนใครเป็นคนทำอันนี้หาไม่ได้จริงๆครับ ต้องลองโทรไปถามเค้าดูน่าจะได้คำตอบ เห็นบอกประกันถึง5ปี ด้วย

รอผู้มีประสพการณ์มาตอบอยู่นะครับ
 [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ popall

• Flat TV member
  • *
ผมสนใจอยู่เหมือนกันว่าจะเอาตัวนี้ หรือ adcom 7705 ดี

ผมสนใจอยู่เหมือนกันว่าจะเอาตัวนี้ หรือ adcom 7705 ดี
ผมก้อสนใจแต่กลังหาข้อมูลอยู่งบน้อยเลยยังไม่ใจร้อนแต่ถ้าเจอemotiva มือ2 ราคาโดนก้อสอยละครับ [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]