ผู้เขียน หัวข้อ: Sony 4K Projector @ Magnet เชิญชมและทดลองชมภาพที่ Magnet กันนะครับ  (อ่าน 813 ครั้ง)

ออฟไลน์ Thailand12

• Flat TV member
  • *
***สวัสดีครับ***
ขออนุญาต ประชาสัมพันธ์  เพิ่มเติมนะครับ
ทางบริษัทฯ ได้เพิ่มเติมไลน์สินค้า เป็นตัวแทนฯจำหน่าย Projector Sony 4K จากผู้นำเข้าผ่านSony Thai โดยตรง
ซึ่งในขณะนี้ Sony4K ในบ้านเรา มีด้วยกัน 2 รุ่น
1. Sony VW 500es
2. Sony VW 1100 รุ่นTopในขณะนี้

ดังนั้นหากมีโอกาส ขอเรียนเชิญมาชมภาพ ให้ถูกใจ พร้อมรับข้อเสนอราคาและเงื่อนไขพิเศษ
กันได้นะครับ  พร้อมบริการหลังการขายที่คุณมั่นใจได้ จากทางMagnet กันนะครับ  

สำหรับในวันหน้า ทางเมืองนอก ทางSonyมีออกPJ : 4Kรุ่นน้องออกมาอีกรุ่นหนึ่ง
 - VW 300  แต่ทางSony ในบ้านเรา เท่าที่ทราบ
ยังไม่มีแผนนำเข้ารุ่นนี้ เข้ามา

ก็ต้องติดตามกันต่อไปครับ  สำหรับทุกท่านที่สนใจ โปรเจคเตอร์ ที่ให้ความละเอียดภาพ  4K แท้และปรับภาพสีสวยๆ  มีโอกาสก็ขอเชิญมาชมและรับข้อเสนอพิเศษ
 จากทางเรากันได้นะครับ

ขณะนี้ท่านสามารถเข้าไปทดลองชมภาพ

Sony VW 500 es ได้แล้ว ที่ magnet สาขาespranade รัชดา แล้วนะครับ
ส่วนราคานั้นพิเศษ ต้อนรับเทศกาลตรุษจีน
สอบถามรายละเอียดได้ที่ 0-2907-7923-5
 หรือ 0-2642-2119-20
ขอบพระคุณครับ
Thailand 12
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2015, 11:19:48 am โดย Thailand12 »