ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำครับ ใช้กล่องแบบไหนดี ดู iptv กับ ดูหนังผ่าน hdd ครับ รบกวนด้วยครับ  (อ่าน 1551 ครั้ง)

ออฟไลน์ r3des1gn

• *
เห็นตอนนี้มีกล่องหลายรุ่น หลายยี่ห้อมากเลย ไม่รุ้ว่ารุ่นไหนจะดี ลื่นๆ คุ้มค่า คุ้มราคา
ดู iptv ดูหนังผ่าน hdd บ้าง
vod ไรงี้อะครับ อยากได้ interface UI สวยๆอะครับ
ต่อ home theatre 5.1 ผ่าน optical
ที่บ้านมีจานครับ ตอนนี้ใช้ dream800hd ดู iptv อยู่ครับ
เชื่อมต่อผ่านสาย lan นะครับ
รบกวนแนะนำทีครับ

ออฟไลน์ nongyui

• Edge LED TV member
เห็นตอนนี้มีกล่องหลายรุ่น หลายยี่ห้อมากเลย ไม่รุ้ว่ารุ่นไหนจะดี ลื่นๆ คุ้มค่า คุ้มราคา
ดู iptv ดูหนังผ่าน hdd บ้าง
vod ไรงี้อะครับ อยากได้ interface UI สวยๆอะครับ
ต่อ home theatre 5.1 ผ่าน optical
ที่บ้านมีจานครับ ตอนนี้ใช้ dream800hd ดู iptv อยู่ครับ
เชื่อมต่อผ่านสาย lan นะครับ
รบกวนแนะนำทีครับ

Cloudhd 1195. เล่น hdd ได้สมบูรณ์ ภาพสวยเสียงดีแล้วยังมีหมวดเอ็นดรอยไว้ลง Iptv เล่นลื่นดีค่ะ