ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน hd rayong ใครเคยใช้บริการบ้างครับ อยากทราบว่าokไหมครับ  (อ่าน 2129 ครั้ง)

ออฟไลน์ L3ridge

• Flat TV member
  • *
พอดีกำลังตัดสินใจซื้อร้านนี้ อยากทราบว่าใครเคยใช้บริการบ้างเป็นไงกันบ้างครับ พอดีกลัวมากเงินเก็บไปหมดเกินงบด้วยRIP

ออฟไลน์ nattha sasa

• Edge LED TV member
โทรคุย กับผม ได้ นะ

ออฟไลน์ Lo_ok4

• *
Re: ร้าน hd rayong ใครเคยใช้บริการบ้างครับ อยากทราบว่าokไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 03:15:51 pm »
พอดีกำลังตัดสินใจซื้อร้านนี้ อยากทราบว่าใครเคยใช้บริการบ้างเป็นไงกันบ้างครับ พอดีกลัวมากเงินเก็บไปหมดเกินงบด้วยRIP

ร้านนี้บริการดี เป็นกันเอง เชื่อใจได้ครับ

ออฟไลน์ TonDelta

• *
Re: ร้าน hd rayong ใครเคยใช้บริการบ้างครับ อยากทราบว่าokไหมครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2015, 02:08:54 pm »
ผมก็จัดจากที่นี่แหละครับ