ผู้เขียน หัวข้อ: หาซื้อ Panasonic 50" 50ST60T หรือ 50XT50 ร้านไหนมีของเหลืออยู่แนะนำด้วยครับ  (อ่าน 1292 ครั้ง)

ออฟไลน์ เบสท์

• *
    • ÊÓà¾ç§2
พอดีเคยซื้อ Panasonic 50XT50 ไปเมื่อปีที่แล้ว ตอบโจทย์การใช้งานได้ครบทุกด้านเลยครับ
แต่เพิ่งโดนมัดมือขายให้กับพ่อตาไป จะหาตัวแบบเดิมก็รู้ว่ามันหายากอยู่ แต่พอจะมีร้านไหน หรือท่านใดเคยเห็นร้านขายอยู่
ช่วยชี้เป้าให้ผมหน่อยครับ ในกรุงเทพ หรือรอบๆกรุงเทพ ก็ได้ครับ ขอไม่ไกลมาก จะแวะไปหิ้วกลับมาชืนชมต่อ

50ST60T หรือ 50XT50 นะครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Aektechcom

• Flat TV member
  • *
ถ้าจะเหลือตอนนี้ผมเห็นแต่ 50S60T ร้านป่านนะครับ

ออฟไลน์ เบสท์

• *
    • ÊÓà¾ç§2
ถ้าจะเหลือตอนนี้ผมเห็นแต่ 50S60T ร้านป่านนะครับ
ขอบคุณมากครับ ว่าจะหาดูเพิ่มอีกสักเจ้านึง แต่ยังหาไม่ได้เลยจากในเน็ท