ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายหมดแล้ว)17รายการ PSP /PSVITA /PSP GO /NDS /PlayStation2  (อ่าน 2127 ครั้ง)

ออฟไลน์ hahaham

• Edge LED TV member
(ขายหมดแล้ว)17รายการ PSP /PSVITA /PSP GO /NDS /PlayStation2
« เมื่อ: มกราคม 31, 2015, 04:35:58 pm »
ล็อตนี้ขายหมดแล้ว ขอบคุณพื้นที่lcdtvthailandมากครับผม
1.Nintendo DS Lite สีบอร์นเงิน ของใหม่มือ1 - ส่งของเรียบร้อยครับ คุณณัฐสิทธิ์ รหัสEMS:EL938787961TH
2.PSP รุ่น3001 black - ส่งไปกำแพงเพชร คุณกนกวรรณ รหัสEMS : EN704951875TH
3.Nintendo DSi japan - คุณบุศรินร์ รหัสEMS:EN704914365TH
4.Playstation 2 : รุ่น90006 - นัดรับกับมือ@themallรามคำแหง
5.Nintendo DS Lite สีดำ - นัดรับกับมือ@ม.รามคำแหง
6.PS VITA รุ่น1106 3G สีดำ - นัดรับกับมือ@BTSสยาม
7.PSP GO black - นัดรับกับมือ@bigcลาดพร้าว
8.PSP รุ่น3006 black - นัดรับกับมือ@centralลาดพร้าว
9.PS VITA รุ่น1006 WIFI Z3 - ส่งไปนครปฐม คุณวรวิชญ์ รหัสEMS : EN704846166TH
10.PSP รุ่น3006 ทูโทน - นัดรับกับมือ@foodlandลาดพร้าว
11.PSP รุ่น3001 black - นัดรับกับมือ@themallบางกะปิ
12.PSP รุ่น3006 black - รับกับมือ@บิ้กซีลาดพร้าว
13.PSP รุ่น3001 black - นัดรับกับมือ@themallบางกะปิ
14.PS VITA รุ่น1000 WIFI z2 สีแดง - ส่งไปน่าน คุณ.พิระยุทธ รหัสEMS : EN038342693TH
15.แผ่นเกมVITA Final Fantasy X HD Remaster Z3 - คุณยุทธวีร รหัสEMS:EN704832034TH
16.แผ่นเกมVITA God of War Collection Z3 - ส่งไปฉะเชิงเทรา คุณสุรณรงค์ รหัสEMS:EN704909820TH
17.แผ่นเกมVITA Soul Sacrifice (ภาคแรก) Z3 - รับไปพร้อมกับเครื่อง@BTSสยาม

สนใจติดต่อ : สินค้าขายหมดแล้วนะครับ^^ 085 902 4845 แบงค์ครับ
Line ID : bankpendian
นัดซื้อได้ที่ : หน้าราม บางกะปิ เส้นลาดพร้าว จตุจักร เกตเวย์เอกมัย(อยู่ติดBTSเอกมัย) BTSสยาม-อนุเสาวรีย์(ด้านในสถานีไม่ออกไปนะครับ)

( ถ้าไม่สะดวกตามนี้จัดส่งEMSให้ได้ครับ แพ็คอย่างดี ประวัติการขายมีพอสมควรเข้าไปดูที่โปรไฟล์หรือตามลิงค์ด้านล่างนี้ได้เลยครับ^^ )
http://www.lcdtvthailand.com/webboard/index.php?topic=89188.0
(จัดส่งให้ภายในวันที่โอน หรือวันถัดไปก่อนเที่ยงครับ)

รายละเอียดรายการที่ขายไปแล้วนะครับ
---------------------------------------
Nintendo DS Lite สีบอร์นเงิน ของใหม่มือ1 สภาพ100% (เครื่องหิ้วไม่มีประกันนะครับ เทสทุกอย่างแล้วสมบูรณ์100%) ติดฟิล์มกันรอยที่จอทัชสกรีนให้แล้ว

อุปกรณ์ : ตลับแฟรชGEi+เมม4GB (ลงเกมไว้แล้วเต็มเมม46เกม) + ปากกา 2 ด้าม + เคสแอร์โฟมตามรูป + สายคล้องมือ + สายชาร์จ (ชาร์จไฟบ้านได้เลยครับ) + กล่อง

ราคา : สถานะ : คุณ deblee.1992(3DSth) โอนเงินเรียบร้อยเตรียมจัดส่งครับ
UPDATE - ส่งของเรียบร้อยครับ คุณณัฐสิทธิ์ รหัสEMS:EL938787961TH ขอบคุณมากครับ^^

---------------------------------------
PSP รุ่น3001 black สภาพตัวเครื่องสวยตามรูปเลยครับ หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว

การใช้งานปุ่มต่างๆ อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีทุกอย่างครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด ลงเกมไว้ให้แล้ว

อุปกรณ์ : เมม 16GB (ลงเกมแล้วเต็มเมม) +เคสแอร์โฟมตามรูป +สายชาร์จ +คู่มือ-กล่อง

ราคา : สถานะ : โอนเงินแล้ว เตรียมจัดส่งครับ
UPDATE : ส่งไปกำแพงเพชรเรียบร้อยครับ คุณกนกวรรณ รหัสEMS : EN704951875TH ขอบคุณมากคับ^^

Nintendo DSi japan (มีกล้องหน้าหลังในตัว ขนาดจอใหญ่กว่าDS Liteนิดหน่อย แต่เล็กกว่าDSi XL)

- สภาพ85% บอดี้มีรอยขนแมวทั่วไปตามการใช้งาน(ถ้าซีเรียสเรื่องรอยผ่านได้เลยครับ) ไม่มีรอยตกหรือรอยหนัก -หน้าจอทัชสกรีนติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว
- การใช้งาน ปุ่ม กล้อง แบต ทัชสกรีน ไวเลส ปรกติทุกอย่างครับ ลงเกมไว้ให้แล้ว

อุปกรณ์ : ตลับแฟรชGEi + เมม4GB (ลงเกมไว้เต็มเมม45เกม) + ปากกา 1 ด้าม + สายชาร์จ(เสียบชาร์จไฟบ้านได้เลย) *ไม่มีกล่องนะครับ* ซีเรียสผ่านได้เลยครับ

ราคา : สถานะการขาย : โอนเงินแล้ว เตรียมจัดส่งครับ
UPDATE - ส่งของเรียบร้อยครับ คุณบุศรินร์ รหัสEMS:EN704914365TH ขอบคุณมากครับ^^

Playstation 2 : รุ่น90006 เล่นแผ่นก็อปได้เลย การใช้งานปรกติดีครับ

ตัวเครื่องสภาพสวยครับ เงาๆเลย(ในรูป ฝาบนเป็นฝุ่นนะครับไม่ใช่รอย)

อุปกรณ์ - เครื่องเกม PS2 + จอย Dual Shock 2 ตัว + เมมเซฟเกม 8MB + สายโทรทัศน์ AV Cable + สายไฟตรง 220V.( รุ่นนี้ไม่ต้องใช้หม้อแปลงใหญ่ๆเหมือนรุ่นเก่าแล้ว ) + แผ่นเกม1แผ่นตามรูป

ราคา : ขายแล้วครับ นัดรับกับมือ@themallรามคำแหง ขอบคุณท่านที่มารับมากครับ^^

Nintendo DS Lite สีดำ สภาพ90%up บอดี้ด้านนอกสวยเงาตามรูปครับ ด้านในบริเวณปุ่มมีคราบนิ้วนิดหน่อย ไม่มีรอยตกหรือรอยหนัก ติดฟิล์มกันรอยที่จอทัชสกรีนให้แล้ว การใช้งานปรกติดีครับ

อุปกรณ์ : ตลับแฟรชR4+เมม1GB (ลงเกมไว้ให้แล้ว11เกม) + ปากกา 1 ด้าม + เคสใส +สายชาร์จ(ชาร์จไฟบ้านได้เลยครับ) +คู่มือ-กล่อง(กล่องลืมถ่ายครับ เดี๋ยวถ่ายให้ใหม่)

ราคา : ขายแล้วครับ นัดรับกับมือ@ม.รามคำแหง ขอบคุณท่านที่มารับมากครับ^^

------------------------------------
PS VITA รุ่น1106 3G สีดำ z3(asia) เล่นWIFI/3Gใช้ซิมไทยได้

ตัวเครื่องสภาพสวยตามรูปครับ 95%up อยู่ในซิลิโคลนตลอด+ติดฟิล์มกันรอยหน้าหลัง(มีฟองอากาศที่มุมล่างซ้ายนิดหน่อย)

การใช้งานสมบูรณ์100% ปุ่มต่างๆ อนาล็อคซ้ายขวา ทัชสกรีน ไวเลส กล้อง ทัชแพด ปรกติดีทุกอย่างครับ

อุปกรณ์ เมม16GB ซิลิโคลน สายซิงค์ อแดปเตอร์ชาร์จ คู่มือ+กล่อง

ราคา : ขายแล้วครับ นัดรับกับมือ@BTSสยาม ขอบคุณน้องที่มารับมากครับ^^

แผ่นเกมVITA (ทุกแผ่นโค้ดไม่ทราบตีเป็นใช้แล้ว)
- Final Fantasy X HD Remaster Z3 = ขายแล้วครับ คุณยุทธวีร รหัสEMS:EN704832034TH
- God of War Collection Z3 = ขายแล้วครับ ส่งไปฉะเชิงเทรา คุณสุรณรงค์ รหัสEMS:EN704909820TH
- Soul Sacrifice (ภาคแรก) Z3 = ขายแล้วครับ รับไปพร้อมกับเครื่อง@BTSสยาม

PSP GO black สภาพตัวเครื่องดีตามรูปครับ มีรอยบางๆทั่วไป(ไม่เยอะครับ) ไม่มีรอยตกหรือรอยหนัก หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว

การใช้งานปุ่มต่างๆ อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีทุกอย่างครับ ลงเกมไว้ให้แล้ว

อุปกรณ์ : เมมฝังในตัวอยู่แล้ว 16GB (ลงเกมแล้วเต็มเมม) +ซิลิโคลน +สายซิงค์ +อแดปเตอร์ชาร์จ +คู่มือ-กล่อง (กล่องสภาพเยินหน่อยนะครับ)

ราคา : ขายแล้วครับ นัดรับกับมือ@bigcลาดพร้าว ขอบคุณพี่ที่มารับมากครับ^^

PSP รุ่น3006 black สภาพตัวเครื่องสวยตามรูปเลยครับ หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว

การใช้งานปุ่มต่างๆ อนาล็อค แบต ไวเลส ปรกติดีทุกอย่างครับ เล่นเกมผ่านเมมได้หมด ลงเกมไว้ให้แล้ว

อุปกรณ์ : เมม16GB (ลงเกมแล้วเต็มเมม) +ซองโฟมตามรูป +สายชาร์จ *ไม่มีกล่องนะครับ ซีเรียสผ่านได้เลยครับ

ราคา : ขายแล้วครับ นัดรับกับมือ@centralลาดพร้าว ขอบคุณท่านที่มารับมากครับ^^

PS VITA รุ่น1006 WIFI Z3(asia) สีดำ ในเมมมีเกมตัวเต็ม2เกม( God of War collection / LittleBigPlanet) ส่วนเกมอื่นๆตามในรูปเป็นตัวเดโม แต่ไม่ให้ไอดีนะครับ ถ้าฟอร์แมทเครื่องเกมก็หายครับ (เล่นจบหรือเบื่อก่อนค่อยลบก็ได้ครับ)

ตัวเครื่องสภาพสวยตามรูปครับ ติดฟิล์มกันรอยหน้าหลัง(ฟิล์มด้านหลังมีรอยขนแมวนิดหน่อย) ไม่มีรอยหนัก-ไม่มีรอยตก

การใช้งานสมบูรณ์100% ปุ่มต่างๆ อนาล็อคซ้ายขวา ทัชสกรีน ไวเลส กล้อง ทัชแพด ปรกติดีทุกอย่างครับ

อุปกรณ์ เมม8GB กระเป๋าเคสตามรูป สายซิงค์ อแดปเตอร์ชาร์จ คู่มือ+กล่อง

ราคา :โอนเงินแล้ว เตรียมจัดส่ง
UPDATE : ส่งไปนครปฐมแล้วครับ คุณวรวิชญ์ รหัสEMS : EN704846166TH ขอบคุณมากครับ^^

PSP รุ่น3006 ทูโทน(Sky Blue/Marine Blue) สภาพตัวเครื่องสวยตามรูปครับ มีรอยบางๆด้านหลังนิดเดียว ไม่มีรอยตกหรือรอยหนัก หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว(มีรอยบนฟิล์มนิดหน่อยไม่มีผลต่อการเล่น)

อุปกรณ์ : เมม 8GB (ลงเกมแล้วเต็มเมม) +เคสแอร์โฟมตามรูป (สภาพใช้งาน) +สายชาร์จ +คู่มือ-กล่อง

ราคา : ขายแล้วครับ นัดรับกับมือ@foodlandลาดพร้าว ขอบคุณพี่ที่มารับมากครับ^^

-------------------------------------
PSP รุ่น3001 black สภาพตัวเครื่องสวยตามรูปครับ มีรอยบางๆที่ด้านหลังนิดหน่อย ไม่มีรอยตกหรือรอยหนัก หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว

อุปกรณ์ : เมม 8GB (ลงเกมแล้วเต็มเมม) +ซองโฟมโฟมตามรูป +สายชาร์จ *ไม่มีกล่องนะครับ ซีเรียสผ่านได้เลยครับ

ราคา : ขายแล้วครับ นัดรับกับมือ@themallบางกะปิ ขอบคุณท่านที่มารับมากครับ^^

----------------------------------
PSP รุ่น3006 black สภาพตัวเครื่องสวยตามรูปครับ มีรอยบางๆที่ด้านหลังนิดหน่อย ไม่มีรอยตกหรือรอยหนัก หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว

อุปกรณ์ : เมม 8GB (ลงเกมแล้วเต็มเมม) +เคส-ซิลิโคลนตามรูป +สายชาร์จ *ไม่มีกล่องนะครับ ซีเรียสผ่านได้เลยครับ

ราคา : ขายแล้วครับ รับกับมือ@บิ้กซีลาดพร้าว ขอบคุณท่านที่รับไปมากครับ^^

--------------------------------
PSP รุ่น3001 black หน้าจอติดฟิล์มกันรอยไว้แล้ว ส่วนตัวเครื่องมีรอยเยอะหน่อย ถ้าต้องการแบบสวยๆผ่านได้เลยครับ ลองดูตามรูปครับ(หาซิลิโคลนมาใส่ก็โอเคแล้ว^^) ไม่มีรอยตก

อุปกรณ์ : เมม 4GB (ลงเกมแล้วเต็มเมม) +สายชาร์จ *ไม่มีกล่องนะครับ

ราคา : ขายแล้วครับ นัดรับกับมือ@themallบางกะปิ ขอบคุณน้องที่มารับมากครับ^^

----------------------------------
PS VITA รุ่น1000 WIFI z2 สีแดง - ตัวเครื่องสภาพสวยตามรูปเลยครับ หน้าจอติดฟิล์มกันรอยแบบเต็ม

อุปกรณ์ เมม8GB ซิลิโคลน สายซิงค์ อแดปเตอร์ชาร์จ คู่มือ+กล่อง

ราคา : โอนเงินแล้ว เตรียมจัดส่ง
UPDATE : ส่งไปน่านแล้วครับ คุณ.พิระยุทธ รหัสEMS : EN038342693TH ขอบคุณมากครับ^^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 04:27:05 am โดย hahaham »

Re: ขาย PSP รุ่น3000 /PSVITA 3G /NDSi /PlayStation2 /PSP GO พร้อมเล่นครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2015, 09:45:43 pm »
ล็อตนี้ขายหมดแล้วนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 04:26:18 am โดย hahaham »

Re: ขาย PSP รุ่น3000 /PSVITA 3G /PSP GO /NDS /PlayStation2 พร้อมเล่นครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 02:00:10 am »
 [yes]

Re: ขาย PSP รุ่น3000 /PSVITA 3G /PSP GO /NDS /PlayStation2 พร้อมเล่นครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2015, 03:12:21 pm »
สนใจติดต่อมาได้นะครับ^^

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2015, 01:57:47 pm »
สนใจติดต่อมาได้เลยนะครับ^^