ผู้เขียน หัวข้อ: ขายชั้นวางทีวีครับ  (อ่าน 1948 ครั้ง)

ออฟไลน์ Khun Tor

• Edge LED TV member
ขายชั้นวางทีวีครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 09:49:27 pm »
ขายชั้นวางทีวีอันนี้เป็นชั้นไม้ที่ผมเพิ่งสั่งประกอบมานะครับ เอามาตั้งแล้วมันสูงไปสำหรับที่บ้าน จะตัดออกก็เสียดาย ลองลงขายดู เผื่อมีคนสนใจ

รายละเอียด  สูง 73 ซม   ยาว 112 ซม   ลึก 42 ซม  ระยะช่องไฟ สูงช่องละ 20 ซม ทั้ง 3 ช่อง ส่วนเนื้อไม้ช่างเค้าบอกมาว่า

โครงเป็นไม้สัก ส่วนกระดานเค้าบอกว่าเป็นไม้สักแล้วเอาไม้อัดประกบอีกทีนึง ประมาณนี้ ทำมา4500 ขอขาย 4000 ถ้วนครับ มารับของใด้แถว

สะพานควายครับ 091-997-9727 ของถูก แพง ยังไงเม้นบอกกันใด้เลยนะครับ เพราะผมไม่มีความรู้เรื่องพวกนี้เท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ Piyawat19

• ToMZa
Re: ขายชั้นวางทีวีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 11:17:16 am »
สนใจครับ แต่ส่งต่างจังหวัดได้ไหม
 [หื่น]

ออฟไลน์ Zack

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 11:21:44 am »
น่าสนใจแฮะ กรุงเทพเหมือนกัน (แต่แอบไกลหน่อย) แต่ปัญหาคือไม่มีรถไปเอานี่แหละ สงสัยคงอด [โขก]

ออฟไลน์ oatjang

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2015, 11:04:25 pm »
ทรงเหมือนของผมเลย แต่ของผมมี 3 ชั้น สั่งทำเองเหมือนกัน ยังไงก็ขายได้ไวๆนะครับ

ออฟไลน์ Khun Tor

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2015, 12:00:09 pm »
"ขายแล้วครับ" ขอบคุณพี่ที่ซื้อด้วยครับ ใจดีมากให้ลำโพง surround ผมมาอีกคู่นึงฟรีๆ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับคุณ oatjang  ผมว่าชั้นสั่งทำใด้สเป็คใช้งานตามใจเราดี เพิ่งสั่งทำตัวแรกเลยกะความสูงผิดไป

เดี๋ยวค่อยสั่งใหม่ หรือท่านไหนสนใจจะสั่งทำลอง อินบ็อกมาคุยกันก็ใด้นะครับ ชั้นแบบที่ผมขายไป

ใช้เวลาต่อประมาณ 2 อาทิตย์ อาจนานนิดนึง (แต่ก็ขึ้นอยู่กับงานด้วยถ้าชั้นเล็กก็เสร็จเร็ว)  ลุงที่ทำแกเป็นคนสวนอยู่แถวบ้านผม

รับทำโต๊ะหารายใด้เสริม

ปล ถ้าท่านใดสนใจสั่งมีรถมารับเองจะดีมากครับ เพราะค่าจ้างรถไปส่งเเพงมาก

ออฟไลน์ ืnachapop

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2015, 01:14:43 pm »
อื่นน่าสนใจดีครับ  มีไม้อะไรบ้างครับ     เดี๋ยวหาเวลานั่งเขียนแบบก่อน  [หื่น]  ขออนุญาติ เม็มเบอร์ไว้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2015, 01:16:19 pm โดย ืnachapop »