ผู้เขียน หัวข้อ: pana AS700 ปรึกษาเพื่อนๆพี่ๆเรื่องปรับภาพ  (อ่าน 1022 ครั้ง)

ออฟไลน์ oOo_Mr_Pond_oOo

• Flat TV member
  • *
pana AS700 ปรึกษาเพื่อนๆพี่ๆเรื่องปรับภาพ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2015, 07:21:43 am »
ผมใช้ 55AS700 อยากจะปรึกษาเรื่องการปรับภาพของรุ่นนี้ผมรู้สึกว่าสีสันมันยังไม่ดีเนื่องจากยังไม่เคยทีการปรับภาพใดๆเลย อ่านเจอวิธีการปรับภาพในเว็บแล้วดีมากเลยครับแต่ติดตรงที่หาซื้อแผ่น Digital Video Essential ไม่ได้ เลยอยากปรึกษาเพื่อนๆพี่ๆดูว่ามันมีแผ่นที่ใช้ปรับภาพตัวอื่นอีกรึป่าวครับหรือว่ามีใครที่ปรับรุ่นนี้แล้วบ้างใช้ค่าอย่างไรบ้างครับ (อาจจะใช้ไม่ได้กับ TV ทุกตัวแต่ขอลองนิดนึง ^___^) หรือแนะนำร้านที่ขาย Digital Video Essential ก็ได้ครับ  :laugh: