ผู้เขียน หัวข้อ: ต่อ HDD หลายๆลูกเข้ากับ HDPlayerกันยังไงครับ  (อ่าน 1162 ครั้ง)

ออฟไลน์ golf8023

• LCD TV member
  • **
ต่อ HDD หลายๆลูกเข้ากับ HDPlayerกันยังไงครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2015, 06:06:07 pm »
ตอนนี้ชักเยอะแล้วครับ มี3ลูกแล้ว เสียบเข้าออกในเครื่องHDPlayerกลัวจะพังซะก่อน
ว่าจะใช้Docking มันมีผลกับภาพเสียงมั้ยครับ ถ้าเทียบกับแบบเสียบในครื่องโดยตรง แบบว่าต้องต่อสายusbเข้าHDPlayerอีกที สายusbมีผลกับภาพเสียงมั้ยครับ
ลืมบอกชองผมเป็นEgreat R200S เสียบHDDเข้าเครื่องได้
ดูของ Orico อยู่ครับ แบบ2ช่อง เป็นusb3.0 พันปลายๆ ยี่ห้อนี้โอเคมั้ยครับ