ผู้เขียน หัวข้อ: ็ช่วยเเนะนำ hdd player ที่เล่น คาราโอเกะ มีตัวไหนบ้างครับ  (อ่าน 1362 ครั้ง)

ออฟไลน์ phoo-music

• Edge LED TV member
็ช่วยเเนะนำ hdd player ที่เล่น คาราโอเกะ มีตัวไหนบ้างครับ ขอที่มีโปรเเกรม ค้นหาเพลงดีๆครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2015, 01:59:11 am โดย phoo-music »

ออฟไลน์ jkhantee

• OLED TV member
Re: ็ช่วยเเนะนำ hdd player ที่เล่น คาราโอเกะ มีตัวไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 07:58:32 pm »
็ช่วยเเนะนำ hdd player ที่เล่น คาราโอเกะ มีตัวไหนบ้างครับ ขอที่มีโปรเเกรม ค้นหาเพลงดีๆครับ ขอบคุณครับ

รอตัว windows minipc วางขาย แล้วเล่นตัวนี้ไปเลย ในกรณีเล่น คาราโอเกะ หาซื้อโปรแกรมลงได้ง่ายๆสบายๆครับ  :)