ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเครื่องเล่น bluray ไม่ติดcinevia ให้ทีครับ (งบ 4000-5000+-นิดหน่อย) มือใหม่  (อ่าน 7232 ครั้ง)

ออฟไลน์ nonthcha

• *
แนะนำเครื่องเล่น bluray ไม่ติดcinevia ให้ทีครับ (งบ 4000-5000+-นิดหน่อย)

ออฟไลน์ ชอลิ้วเฮียง

• Full LED TV member
ลองดู soken ครับ คุณภาพของภาพ เเละ เสียง ใช้ได้ อ่านเเผ่นดีครับ ( ไปซื้อที่สํานักงานใหญ่ครับ เเจ้งเรื่อง cinavia ด้วยครับ )

ออฟไลน์ thank009

• Edge LED TV member
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2015, 07:33:43 pm โดย thank009 »

ออฟไลน์ domehan

• LCD TV member
  • **
Soken​ อีกเสียง​ครับ​ไม่ผิดหวัง​ อัพเฟิร์มแวร์​ใหม่​ก็​ไม่​ติด​แล้ว​

ออฟไลน์ thank009

• Edge LED TV member
ลองดู soken ครับ คุณภาพของภาพ เเละ เสียง ใช้ได้ อ่านเเผ่นดีครับ ( ไปซื้อที่สํานักงานใหญ่ครับ เเจ้งเรื่อง cinavia ด้วยครับ )
ได้อีกหนึ่งช่องทางครับ สามารถโทร ขอแผ่นอัฟเฟริมแวร์ จากทางศูนย์ SOKEN  ได้ครับ สำหรับลูกค้าอยู่ ตจว.หรืออยู่ไกลๆ ไม่ค่อยมีเวลา ทางศูนย์SOKEN จะจัดส่งแผ่นพร้อมคำแนะในการอัฟเฟริมแวร์ ให้ฟรีครับ