ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายแล้วครับ) PS VITA รุ่น1000 สีขาว เมม8GB อุปกรณ์ครบกล่อง  (อ่าน 704 ครั้ง)

ออฟไลน์ hahaham

• Edge LED TV member
ขายแล้วครับ ขอบคุณlcdtvthailandมากครับ : PS VITA รุ่น1000 WIFI z2 สีขาว - ในเมมมีเกมตัวเต็มของวิต้า2เกม( FIFA15 / Need for Speed Most Wanted ) รอมของเพล1เกม( Breath of Fire4 ) แต่ไม่ให้ไอดีนะครับ ถ้าฟอร์แมทเครื่องเกมก็หายครับ (เล่นจบหรือเบื่อก่อนค่อยลบก็ได้ครับ)

ตัวเครื่องสภาพดีตามรูปเลยครับ มีรอยบางๆบ้างนิดหน่อย ไม่มีรอยหนัก ติดฟิล์มกันรอยหน้าหลังแบบเต็ม(ฟิล์มหน้ามีขนแมวบางๆนิดหน่อย ฟิล์มด้านหลังมีฟองอากาศ ลอกออกก็วิ๊งเลยครับ)

การใช้งานสมบูรณ์100% ปุ่มต่างๆ อนาล็อคซ้ายขวา ทัชสกรีน ไวเลส กล้อง ทัชแพด ปรกติดีทุกอย่างครับ

อุปกรณ์ เมม8GB(ในเมมมีเกมตามที่แจ้งไว้) ซิลิโคลน สายซิงค์ อแดปเตอร์ชาร์จ คู่มือ+กล่อง

ราคา : ขายแล้วครับ นัดรับกับมือ@lotusอ่อนนุช ขอบคุณท่านที่รับไปมากครับ^^

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 23, 2015, 03:35:15 am โดย hahaham »

ออฟไลน์ hahaham

• Edge LED TV member
Re: ขาย PS VITA
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 02:24:08 pm »
up
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 23, 2015, 03:35:28 am โดย hahaham »