ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง iptv ช่องเหล่านี้หน่อยครับ และเตือนเรื่องแอป tot iptv  (อ่าน 2215 ครั้ง)

ออฟไลน์ gemini4013

• LCD TV member
  • **
ผมอยากดูช่อง fyi- Syfy- thrill- Nat geo People ไม่รู้ว่าเจ้าไหนมีบ้างครับ แนะนำหน่อย

สาเหตุเพราะผมชอบดูมากแต่หลายเจ้าไม่มีแล้ว เลยไปเห็นของ app tot iptv มีราคาแค่200ต่อเดือนมีทุกอย่างครบ สมัครและเสียเงิน 200เป็นที่เรียบร้อย
แต่มันกลับดูไม่ได้ ดูได้แค่ช่อง fyi CI  เท่านั้นโทรไปถาม cc ก็ยังไม่รู้ ถามไปถามมา ดูได้เฉพาะกล่องtotเท่านั้นแอปและpcดูไม่ได้ครบ
แล้วทำไม่ผมไม่เห็นเขียนแจ้งไว้ตอนสมัคร แต่เค้ากลับไปเขียนไว้ในช่องรายการ เป็นตัวสีเทาอ่อนๆๆๆๆๆๆ ตัวหนังสือเล็กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสียเงินไม่คุ้มที่จ่าย ...

แค่มาเตือนเพื่อนๆและหาเจ้าที่ช่องพวกนี้ดูนะครับ [ช็อค]