ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง sub ในหนัง 3D หน่อยครับ ผมโหลดหนังมา แต่ subมันมีสองบรรทัด ลอยๆอยู่  (อ่าน 3354 ครั้ง)

ออฟไลน์ champ1988

• *
สอบถามเรื่อง sub ในหนัง 3D หน่อยครับ ผมโหลดหนังมา แต่ subมันมีสองบรรทัด ลอยๆอยู่กลางหน้าจอน่ะครับ
ไม่ทราบว่าใครพอมีวิธีแก้ไขบ้างครับ ต้องทำ sub 3D ใหม่หรอครับ

ออฟไลน์ PasinKrab

• LCD TV member
  • **
ไม่ทราบว่าต่อดูผ่านhd playerรึเปล่าครับ ถ้าไม่มีต้องไปหาเครื่องมาแล้วดูผ่านเครื่องจะดูได้ปกติครับ

ออฟไลน์ Pakwan

• LCD TV member
  • **
ไม่ทราบว่าต่อดูผ่านhd playerรึเปล่าครับ ถ้าไม่มีต้องไปหาเครื่องมาแล้วดูผ่านเครื่องจะดูได้ปกติครับ

[โย่ว]