ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ egreat r200 , ดู dts-hd แล้วกระตุกครับ อยากเปลี่ยน ช่วยแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 1743 ครั้ง)

ออฟไลน์ hdhtbasic

• Flat TV member
  • *
ตามหัวข้อเลยครับ
เน้น ดู mkv อย่างเดียวเลยครับ ของเดิมดีมาก ไม่มีปัญหาอะไรเลย sub ก็ มาหมด ลง 3 in1 ใช้ skin med8er อยู่ พึ่งลองดูแบบ 3d dts-hd ครับ ที่ avr โชว์ ออกเสียงได้ แต่มันกระตุกบ้าง ตอนฉากโหมเสียง

ผมใช้กับ hd 2.5 esata, usb และ network
ไม่ youtube, iptv หรือ tv online ครับ

ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 14, 2015, 03:29:37 pm โดย hdhtbasic »