หน้า: [1]

มือใหม่ครับ egreat r200s ครับ

• jericho
  • LCD TV member
  • **
มือใหม่ครับ egreat r200s ครับ
« เมื่อ: มีนาคม 16, 2015, 11:08:12 am »

รบกวนพี่ๆที่ใช้egreat r200sตอนนี้ใช้เฟิร์มแวร์ตัวล่าสุดตัวไหนกันครับพอดีได้มือสองมารู้สึกว่าจะเวอร์ชั่นเก่าหรือป่าวไม่แน่ใจครับถ้ามีตัวใหม่พี่ๆได้มาจากไหนกันครับหรือโหลดได้ตามเน็ตครับช่วยแนะนำมือใหม่หัดเล่น hd player หน่อยครับผมขอบคุณครับผม ปลื้ม
  • dreamplanet.shop
  • Flat TV member
  • *
  • dreamplanet.shop จำหน่าย HD Player และ Android Box
  • ดูรายละเอียด อีเมล์
Re: มือใหม่ครับ egreat r200s ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2015, 01:50:37 pm »

ตอนนี้ใช้ ver ไหนอยู่ครับแจ้งทีเดี่ยวช่วยหาให้ครับ
หน้า: [1]