ผู้เขียน หัวข้อ: มีัใครเคยส่ง AVR ซ่อมทีท อมร ฟอร์จูนบ้างไหมครับ รบกวนแชร์ประสนการณ์ครับ  (อ่าน 2574 ครั้ง)

ออฟไลน์ jumpjump

• LCD TV member
  • **
พอดีส่ง AVR ไปซ่อม ครับ แต่เค้าว่าช่างไปอบรมหมด 3วันถึงกลับมา กว่าจะได้ซ่อมน่าจะเป็นอาทิตย์
เรื่องรอไม่มีปัญหาครับ แต่พอกลับมาหาข้อมูลร้าน อมร เจอด้านเสียๆเยอะมากๆๆๆๆ จนเริ่มกังวล เลยว่าถ้่พี่ๆที่นี่มีปนะสบการณ์ ดีไม่ดียังไงรบกวนแชร์ด้วยครับ
ถ้าแย่จริงๆจะได้รีบไปเอาของออกมาก่อนครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ pongtawan

• **
พอดีส่ง AVR ไปซ่อม ครับ แต่เค้าว่าช่างไปอบรมหมด 3วันถึงกลับมา กว่าจะได้ซ่อมน่าจะเป็นอาทิตย์
เรื่องรอไม่มีปัญหาครับ แต่พอกลับมาหาข้อมูลร้าน อมร เจอด้านเสียๆเยอะมากๆๆๆๆ จนเริ่มกังวล เลยว่าถ้่พี่ๆที่นี่มีปนะสบการณ์ ดีไม่ดียังไงรบกวนแชร์ด้วยครับ
ถ้าแย่จริงๆจะได้รีบไปเอาของออกมาก่อนครับ

ขอบคุณครับ

เคยส่งซ่อม
ครั้งแรกavr พอดีเปิดไประยะนึงแล้วเสียงจะไม่ออกแต่จำมีเสียงแป๊กๆๆๆๆๆๆๆตามลำโพง ส่งไปซ่อมพอกลับมา ก็เป็นอาการเดิมครับ

ครั้งที่2ส่งsubwoofer บอกซ่อมไม่ได้ ไม่คิดเงิน เลยไปส่งที่ร้านอื่น ร้านอื่นบอกว่า"พี่ครับเครื่องเดินยำมาใช้ไหม ลายวงจรมั่วไปหมดเลย"

หลังจากนั้นไม่เคยคิดจะกลับไปอีกเลยครับ

ผมส่งสาขาเซียร์รังสิตครับ

ออฟไลน์ jumpjump

• **
ขอบคุณครับ
ฟังมาหลายกะแส ตอนนี้ไปเอากลับมาส่ง0แล้วครับ