ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการซื้อโปรเจคเตอร์ พานาAE8000 มือสองหรือรุ่นใกล้เคียงครับ  (อ่าน 1779 ครั้ง)

ออฟไลน์ mimic522

• Flat TV member
  • *
หาซื้อครับเผื่อท่านใดต้องการอัปเกรดโปรเจคเตอร์ถ้ามี พานาAE8000 หรือรุ่นอื่นใกล้เคียงจะปล่อยรบกวนบอกด้วยนะครับPM ไว้ได้เลยนะครับ

ออฟไลน์ saru

• LCD TV member
  • **
รุ่นนี้มันสุดแล้วนี่ครับ มีรุ่นอื่นที่ดีกว่านี้ด้วยหรือครับ ผมไม่ค่อยเห็นมีคนเอารุ่นอื่นที่ดีกว่านี้มาขายเลย รอเลเซอร์โปรฯอยู่น่ะครับ

• *
เห็นไม่ค่อยมีคนปล่อยAE8000 น่ะครับลองหาดูหรือเผื่อจะมีรุ่นอื่นน่ะครับ

ออฟไลน์ phoo-music

• Edge LED TV member
เห็นไม่ค่อยมีคนปล่อยAE8000 น่ะครับลองหาดูหรือเผื่อจะมีรุ่นอื่นน่ะครับ

รอ4k ราคาลงมาหน่อย เดี๋ยวมาเพียบครับ  ตอนนี้อยู่ช่วงระหว่างเปลี่ยน คนซื้อ ยังนิ่งๆกันอยู่

เห็นของใหม่ ไม่ถึง7หมื่นครับตอนนี้

ตอนนี้มี ของ sony เห็นภาพดีกว่าหน่อย เเต่ไม่มี ปรับ auto ราคา6หมื่นกว่าๆ

• *
sony ตัวเริ่มต้น69000 ไปลองดูที่ CDC มาแล้วครับไม่รู้เซ็ตไว้ไม่ดีหรือเปล่าภาพเคลื่อนไหวเร็วๆกระตุกชัดเลย แล้วพอเปิดreality creation อัปภาพขึ้นมาแล้วภาพมันคมขึ้นแต่ดูแตกๆไม่เป็นธรรมชาติเลยผมคงไปดูตอนเซ็ตไว้ไม่ค่อยดี ดูแล้วไม่ค่อยน่าโดนเลยตัวที่โดนของโซนี่ ที่ดูแล้วโดนมันกลายเป็นตัวอัป4kที่ราคาลงมาบ้างแล้วที่ 290000 เห็นความดีชัดเจนมาก เลยว่าจะลองหามือสองเล่นไปพลางๆระหว่างรอกระแส 4k นิ่งๆอ่ะครับ [จิ้ม]

ออฟไลน์ zeal09

• Edge LED TV member
น้าเก๋ร์ไม่ลองลด spac มาเล่น ae4000(ใช้อยู่) ดูหรอครับ ภาพดีนะครับ ราคาไม่แพงพอหาได้ด้วย  [หื่น]

• *
คือตัวเดิมที่ใช้อยู่ก็ AE4000 นี่ล่ะครับใช้มานานล่ะพอดีน้องจะขอไปใช้ต่อก็เลยคันๆ ว่าจะหาอะไรมาเล่นต่อน่ะครับ [หื่น]