ผู้เขียน หัวข้อ: นิยมซื้อTvกันที่ไหนครับ  (อ่าน 1582 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hellboy

• Flat TV member
  • *
นิยมซื้อTvกันที่ไหนครับ
« เมื่อ: มีนาคม 31, 2015, 12:38:20 pm »
นอกจาก Power mall , Power  Buy ,Home Pro ที่มีบริการทั่งก่อนและหลังดีเยี่ยม มีสินค้าให้เปรียบเทียบเยอะ [รัก]

ออฟไลน์ carada202

• Flat TV member
  • *
Re: นิยมซื้อTvกันที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2015, 02:45:54 pm »
ร้านเครื่องใช้ไฟฟ้าข้างนอกครับ บริการอาจไม่ได้ดีเท่ากับห้าง แต่ราคาถูกกว่ามาก แถมต่อราคาได้ มีให้เลือกเยอะไม่แพ้ในห้างครัชช ผมซื้อร้านดังแถวคลองเตยครับ^^