ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอความเห็นระหว่าง Magnum Screen Fine 4K vs Ultra screen ครับ  (อ่าน 1990 ครั้ง)

ออฟไลน์ manotenonta

• *
ไม่ทราบว่ารุ่นไหนน่าใช้และดูแลง่ายกว่ากันครับ เข้าใจว่า ถ้าสามารถแชรฺข้อมูลแหล่งซื้อขายจอโปรเจคเตอร์ที่ราคาถูก รบกวนด้วยนะครับ หลังไมค์มาได้เลยครับ ขอบคุณมากครับ

ปล. ถามเพิ่มเติมเรื่อง HDMI ครับ กำลังตัดสินใจอยู่ 4 รุ่น คือ
1. Audioquest Forest HDMI V1.4
2. Wireworld Chroma 7 HDMI V2.0
3. [^_^] 24 PCe  HDMI V1.4
4. Jericho HDMI V2.0

รุ่นไหนคุ้มค่าและน่าสนใจสุดครับ หรือมีแนะนำรุ่นไหน ฝากแชร์ประสบการณ์มาเลยครับผม