ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถาครับตัดสินใจระหว่าง cloud tv t2a กับ vidon me box ราคาใกล้เคียงกัน  (อ่าน 1662 ครั้ง)

ออฟไลน์ Thehank

• *
ไม่สนใจเรื่องทีวีดิจิตอล รบกวนสอบถามผู้รู้ครับ ใหการใช้งาน ตัวใหน มีภาษีที่ดีว่ากัน ด้านไหนบ้าง

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

[ปลื่ม]

ออฟไลน์ nongyui

• Edge LED TV member
ไม่สนใจเรื่องทีวีดิจิตอล รบกวนสอบถามผู้รู้ครับ ใหการใช้งาน ตัวใหน มีภาษีที่ดีว่ากัน ด้านไหนบ้าง

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

[ปลื่ม]

ไม่สนใจเรื่องดิจิตอลแนะนำ vidonme ค่ะ เน้นไปทางเล่นแอฟ เล่นออนไลน์ เล่นแอฟค่ะ
ส่วน cloud tv จะเน้นไปทางทีวีดิจิตอลค่ะ หมวดแอนดรอยจะช้ากว่ามากค่ะ