ผู้เขียน หัวข้อ: อยากดูหนัง HD Full rip,3D แบบเต็มประสิทธิภาพราคาประหยัดต้องมีอปกรณ์อะไรบ้างครับ  (อ่าน 1121 ครั้ง)

ออฟไลน์ nirvanaaa

• *
อยากดูหนัง HD Full rip,3D แบบเต็มประสิทธิภาพราคาประหยัดต้องมีอปกรณ์อะไรบ้างครับ Hardisk externalควรใช้แบบไหนยี่ห้ออะไรดีครับขอบคุณครับ

ออฟไลน์ KVYoung

• Edge LED TV member
๑. ทีวี ที่รองรับระบบสามมิติ
๒. เครื่องเล่นเอชดีเพล์เยอร์ หรือเครื่องเล่นบรูเรย์ดิสค์ ที่รองรับระบบสามมิติ
๓. ไฟล์หนัง หรือ แผ่นหนัง สามมิติ
๔. ฮาร์ดดิสค์ ไว้เก็บไฟล์หนัง (แล้วแต่กำลังทรัพย์)
ครับ..