ผู้เขียน หัวข้อ: (หยุดการขายชั่วคราว คนรู้จักขอซื้อ)PS4 มีประกันเหลือ 9 เดือนกว่า  (อ่าน 915 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rfrodo1984

• LCD TV member
  • **
ขออนุญาตอัพรูปพรุ่งนี้นะครับ เนตที่นี้มัน Lock แถมอืด
 อธิบายก่อนนะครับ
1.อุปกรณ์ครบ สายไฟ/สาย HDMI/จอย+สายชาร์จ/หูฟัง/กล่อง/ใบประกัน  โหลด DEMO กับ Game free ไปเกือบ 10
2.เครื่องผมซื้อมาจากร้าน Hamoto รามคำแหง น่าจะเครื่อง Japan ซึ่งเขาพยายามบอกว่า เครื่องไทยประกันศูนย์ไทยแน่นอน แต่ต้องให้เขาเป็นคนนำไปเคลมให้ ถ้าเคลมเองต้องเสียค่าใช้จ่ายให้ศูนย์เล็กน้อย ***ผมเลยตีซะว่าประกันร้านละกันครับ...ซึ่งเท่าที่ได้สัมผัสมานานร้านนี้ก็บริการดีนะครับ เคยพาเพื่อนไปซื้อ ถ้ามีปัญหาเรื่องการเคลม ผมจัดการให้เอง แถมยินดีชดใช้ค่าเสียหาย
      ***ดูของ เล่น เทส ทั้งวันได้เลยครับที่คอนโดผม ลาดพร้าว 130
เหตุผลที่ขาย...แทบไม่มีเวลาจับเครื่องมาเล่นเลยครับ
 ดูรูปก่อนทาง Line ได้ครับ S.chotirat
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2015, 10:33:52 am โดย Rfrodo1984 »