ผู้เขียน หัวข้อ: หัวหน้าก๊วนชาย6หายทำไงดีครับ  (อ่าน 1691 ครั้ง)

ออฟไลน์ oil21

• Edge LED TV member
หัวหน้าก๊วนชาย6หายทำไงดีครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2015, 12:31:09 am »
ตผนนี้โดนตัดมาอาทิตย์กว่าแล้ว ติดต่อหัวหน้าก๊วนไม่ได้เลย โทรติดแต่ไม่ยอมรับสาย
ไลน์ไปก็ไม่อ่าน ผมทำไงได้บ้างครับ ยกเลิกกับทรูเองแล้วขอค่าประกันกล่องคืนได้ป่าวครับ
จะได้ไปหาก๊วนใหม ใครพอทราบวิธีรบกวนด้วยครับ

หรือมีก๊วนใหนว่างถ้าจ่ายประกันเครื่องแค่พันเดียวผมยินดีไปร่วมครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nahpak

• Flat TV member
  • *
    • ºÑµÃ¾¹Ñ¡§Ò¹
Re: หัวหน้าก๊วนชาย6หายทำไงดีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2015, 12:43:07 am »
น่าเห็นใจครับเอาใจช่วยน่ะครับ

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
Re: หัวหน้าก๊วนชาย6หายทำไงดีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2015, 08:44:09 am »
อันนี้ที่เห็นๆมาหลายท่าน ส่วนมากก็ทำใจครับ กับใช้วิธีประจารคนนั้นๆให้รับรู้กันโดยทั่วๆไป ไม่ว่าจะเป็นเบอร์โทรฯ ยูสเซอร์ที่ติดต่อ เลข บ/ช ที่ใช้รับเงินโอน และชื่อจริง ที่อยู่จริง ตอนที่ส่งเครื่องมาให้ เผื่อว่าคนบ้านติดกันมาเห็น จะได้ชี้ช่องให้เราได้ ที่เหลือก็แล้วแต่บุญที่ทำมาคู่กันครับ