ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนฝากขายลำโพงวินเทจ LSA COLUMBIA japan รุ่น VS-9AS ตู้ใหญ่ๆสวยๆ  (อ่าน 1113 ครั้ง)

ออฟไลน์ DOE

• LCD TV member
  • **
เพื่อนฝากขายลำโพงครับ...

ลำโพง LSA COLUMBIA japan รุ่น VS-9AS
ระบบตู้เปิด 2 ทาง ท่อเบสใหญ่ เสียงแหลมเป็นฮอน สี่เหลี่ยม
มิดเบสเป็นกรวยกระดาษขอบผ้าเคลือบน้ำยา สภาพกรวยสมบูรณ์มาก
บุคลิกเสียงกลางชัดเบสลึกไม่บวม ฟังง่าย ตู้ทำจากไม้อัดอย่างดี
เสียงแหลมปรับ เกนได้ maxpower  45w
หน้ากากทำจากไม้อัดฉลุสวยงามตามยุค เป็นแบรนเดียวกับ denon

สภาพโดยรวมสมบูรณ์มากครับ ขายคู่ละ 3,600 บาท
สนใจบอก นันท์ 08-7665-7992
อยู่แถว พระนั่งเกล้า นนทบุรี ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 29, 2015, 03:45:06 pm โดย DOE »

ออฟไลน์ DOE

• LCD TV member
  • **
รายละเอียดรบกวนสอบถามโดยตรงตามเบอร์โทรเลยนะครับ