ผู้เขียน หัวข้อ: [ รบกวนสอบถาม ] ท่านใดพอจะทราบกำหนดวางขาย Sony 55X8500C ในไทยบ้างครับ?  (อ่าน 1798 ครั้ง)

ออฟไลน์ iNFiNiTyz

• Flat TV member
  • *
[ รบกวนสอบถาม ] ท่านใดพอจะทราบกำหนดวางขาย Sony 55X8500C ในไทยบ้างครับ?

พอดีผมมีแพลนจะซื้อ ทีวี ใหม่ ( 4K  เห็นว่าราคาไม่แพงมาก )   ผบทบ อนุมัติแล้ว ...  เลยอยากทราบวันวางจำหน่ายครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าครับ  [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ออฟไลน์ นังกชกรเล้าไก่

• LCD TV member
  • **
2อาทิตย์ที่แล้ว ไปเดินดูที่ CDC มา Shop Sony เอา รุ่น 65 X8500C มา มีของแล้ว ราคาโปรพิเศษ 1.3แสน  ส่วนรุ่น 55" ไม่ได้ถาม แต่น่าจะมีของ

ออฟไลน์ iNFiNiTyz

• *
ขอบคุณมากครับ  [ปลื่ม]

ออฟไลน์ hansajija

• *
ใครเจอ 55W800C ตั้งไว้ที่ไหน รบกวนช่วยชี้เป้าพร้อมราคามาทีนะครับ ตั้งแต่ 50 นี้วเสียไป เอา 32 นิ้วมาดูแก้ขัดตาผมจะรวมกันอยู่แล้วครับ