ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเพื่อนสมาชิกครับ รบกวนหน่อยครับ Himedia Q5X  (อ่าน 2452 ครั้ง)

ออฟไลน์ element

• *
ปิดกระทู้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2015, 06:23:58 pm โดย element »

ออฟไลน์ suvej

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
Re: รบกวนสอบถามเพื่อนสมาชิกครับ รบกวนหน่อยครับ Himedia Q5X
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2015, 01:57:30 pm »
ถ้าซื้อราคา 3990 บาท
ติดต่อรับของแถมได้เลยครับ

• *
Re: รบกวนสอบถามเพื่อนสมาชิกครับ รบกวนหน่อยครับ Himedia Q5X
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2015, 02:26:28 pm »
ปิดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2015, 06:24:39 pm โดย element »

ออฟไลน์ nongyui

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2015, 02:40:56 pm »
..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2015, 06:35:30 pm โดย nongyui »

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2015, 02:47:32 pm »
ปิดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2015, 06:25:03 pm โดย element »

ออฟไลน์ nongyui

• Edge LED TV member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2015, 03:00:09 pm »
...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2015, 06:35:08 pm โดย nongyui »

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2015, 04:42:29 pm »
ปิดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2015, 06:25:26 pm โดย element »

ออฟไลน์ Rdex

• LCD TV member
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2015, 09:30:28 am »
ผมขอแสดงความเห็นครั้งสุดท้ายแบบให้เข้าใจง่ายๆดังนี้ครับ
คนขายหรือร้านขายจะกล่าวอ้างอย่างใดก็ได้สุดแล้วแต่ครับ
แต่คุณเองผมหมายถึงคนขายของให้ผม ย่อมทราบดีว่าตัวเขาเองนั้น
มีเจตนาอย่างไร ตัวเองย่อมรู้ตัวเองดีครับว่ามีความซื่อตรงต่อลูกค้า
ที่มาอุดหนุนสินค้าของคุณหรือไม่ ร้านค้าย่อมอยู่หรือดำเนินธุรกิจได้
ก็เพราะลูกค้า ถ้าไม่มีคนมาซื้อของๆคุณคุณก็เตรียมตัวปิดร้านได้เลย
ที่พูดมาทั้งหมดก็แค่อยากให้ร้านค้าและผู้ขายมีความซื่อสัตย์สุจริต
ซื่อตรงกับผู้ที่มาอุดหนุนสินค้าร้านของคุณ ก็เท่านั้นครับ

ซื่อกินไม่หมดคดกินไม่นานยังใช้ได้ตลอดกาลครับ

คุณจะ post อะไรเพิ่มเติมผมก็ขอจบแค่นี้แล้วครับ แบบขี้เกียจพิมพ์ต่อแล้ว
เพื่อนสมาชิกที่เข้ามาดูคงพิจารณาได้ครับ

ชัดเจน และก็จากใจคนซื้อ ได้ของแถมมาก็เช็คให้ดีด้วย
เจอมาแล้วหูฟังบลูทูธชาร์ตไฟไม่เข้า ฟังได้แค่ห้านาที

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2015, 02:57:48 pm »
ปิดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2015, 06:25:54 pm โดย element »

ออฟไลน์ ssthai

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 02:39:24 pm »
ผมขอแสดงความเห็นครั้งสุดท้ายแบบให้เข้าใจง่ายๆดังนี้ครับ
คนขายหรือร้านขายจะกล่าวอ้างอย่างใดก็ได้สุดแล้วแต่ครับ
แต่คุณเองผมหมายถึงคนขายของให้ผม ย่อมทราบดีว่าตัวเขาเองนั้น
มีเจตนาอย่างไร ตัวเองย่อมรู้ตัวเองดีครับว่ามีความซื่อตรงต่อลูกค้า
ที่มาอุดหนุนสินค้าของคุณหรือไม่ ร้านค้าย่อมอยู่หรือดำเนินธุรกิจได้
ก็เพราะลูกค้า ถ้าไม่มีคนมาซื้อของๆคุณคุณก็เตรียมตัวปิดร้านได้เลย
ที่พูดมาทั้งหมดก็แค่อยากให้ร้านค้าและผู้ขายมีความซื่อสัตย์สุจริต
ซื่อตรงกับผู้ที่มาอุดหนุนสินค้าร้านของคุณ ก็เท่านั้นครับ

ซื่อกินไม่หมดคดกินไม่นานยังใช้ได้ตลอดกาลครับ

คุณจะ post อะไรเพิ่มเติมผมก็ขอจบแค่นี้แล้วครับ แบบขี้เกียจพิมพ์ต่อแล้ว
เพื่อนสมาชิกที่เข้ามาดูคงพิจารณาได้ครับ

ชัดเจน และก็จากใจคนซื้อ ได้ของแถมมาก็เช็คให้ดีด้วย
เจอมาแล้วหูฟังบลูทูธชาร์ตไฟไม่เข้า ฟังได้แค่ห้านาที
ของผมก็เป็นเหมือนกัน แถมมาทำใจ