ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องไหนดูวิดีโอหนักๆบนเว็บได้บ้างคะ  (อ่าน 1562 ครั้ง)

ออฟไลน์ dsklur

• *
เช่น เว็บพวกดูซีรียส์ ที่มันมีวีดีโอฝังในหน้าเว็บ  (และโฆษณาเยอะมากๆ)

ขนาดคลิปหนัง เท่าที่เห็น หนังขนาด 1-4 gb ก็มี พอจะมีรุ่นไหนทำได้บ้าง ที่ใช้อยู่เบราเซอมันทำลายตัวเองกลางคัน บางทีก็กระตุกๆ
 [ไม่เอา]

ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ suvej

• Official Sponsor
  • Full LED TV member
  • *
Re: กล่องไหนดูวิดีโอหนักๆบนเว็บได้บ้างคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2015, 04:29:37 am »
Pipo X7S เป็นทั้ง Android และ Windows 8.1
ดูได้หมดแน่นอน

ออฟไลน์ dsklur

• *
Re: กล่องไหนดูวิดีโอหนักๆบนเว็บได้บ้างคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 12:03:05 am »
ขอบคุณค่ะ เดี๋ยวไปหาข้อมูลเพิ่มเติมดูก่อน

ออฟไลน์ namasha

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2015, 01:54:05 pm »
ผมใช้ของ vidon อยู่ก็โอเคนะครับ Quad-core CPU, Octa-Core GPU, Ram 1GB
ดูแอพเดือนละ 250 กับหนังตามเว็บ ไม่กระตุกนะครับ
ให้ไว้เป็นข้อมูลลองดูนะครับ  :)