ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยตัดสินใจเลือก 3 รุ่นนี้หรือใกล้เคียงหน่อยครับ  (อ่าน 1355 ครั้ง)

ออฟไลน์ NoteEvo

• Flat TV member
  • *
การใช้งานของผม
ดูหนัง 1080P 4Kบางครั้งเวลาโชว์เพื่อน ^ ^ ระบบเสียงต่อ Amp7.1 อยู่ครับ
เล่น Rom เกมส์เก่าๆขำๆกับแฟน
ตอนแรกแอบเอนเอียงไปทาง PIPO X7S เห็นเป็นWindowsด้วย แต่ไม่รู้ว่าเวลาดูหนังมันจะดีหรือเปล่า

1. HIMEDIA Q5X
2. Veolo4K
3. MINI PC PIPO X7S

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2015, 12:27:13 pm โดย NoteEvo »

ออฟไลน์ nongyui

• Edge LED TV member
การใช้งานของผม
ดูหนัง 1080P 4Kบางครั้งเวลาโชว์เพื่อน ^ ^ ระบบเสียงต่อ Amp7.1 อยู่ครับ
เล่น Rom เกมส์เก่าๆขำๆกับแฟน
ตอนแรกแอบเอนเอียงไปทาง PIPO X7S เห็นเป็นWindowsด้วย แต่ไม่รู้ว่าเวลาดูหนังมันจะดีหรือเปล่า

1. HIMEDIA Q5X
2. Veolo4K
3. MINI PC PIPO X7S

ขอบคุณครับ

แนะนำ himedia q5x นะคะ ทั้งสามรุุ่นที่ว่ามา ตัวนี้เล่นหนังโชว์เพื่อนได้ดีสุดค่ะ