ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำแอพดูหนังสำหรับ cloudtv t2a ด้วยครับมือใหม่  (อ่าน 1446 ครั้ง)

ออฟไลน์ japan1704

• *
พอดีเพิ่งได้เครื่องมา อยากทราบว่ามีแอพไหนที่ดูหนังออนไลน์ได้บ้างมั้ยครับ

ขอทราบวิธีลงด้วยนะครับ มือใหม่ ยังงงๆ ใช้ยากอยู่

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nongyui

• Edge LED TV member
Re: แนะนำแอพดูหนังสำหรับ cloudtv t2a ด้วยครับมือใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2015, 03:02:41 pm »
พอดีเพิ่งได้เครื่องมา อยากทราบว่ามีแอพไหนที่ดูหนังออนไลน์ได้บ้างมั้ยครับ

ขอทราบวิธีลงด้วยนะครับ มือใหม่ ยังงงๆ ใช้ยากอยู่

ขอบคุณครับ

ถ้า app ดูหนังจะมี app Doonung เป็นรายเดือนค่ะ หรือพวก iptv ต่างๆ แต่ต้องมีพวกรายเดือนค่ะ
ถ้าฟรีจะเป็นการดูผ่านเวปไซร์ค่ะ จะมีเช่น mampost  ลองหาใน google ดูค่ะ