ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามท่านผู้รู้ครับ egreatr6s pro หน้าจอค้างครับ  (อ่าน 1154 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lekposa

• Flat TV member
  • *
egreat r6s pro หน้าค้างขื้น usb update ตลอดทำอะไรไม่ได้เลย อัพเดทเฟริมแวร์แล้วก็ยังไม่หาย รบกวนท่านผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ. [ปลื่ม]

ออฟไลน์ wat12

• Full LED TV member
  • ??????????? ???????????? ??????????? ????????? ??????????????
Re: สอบถามท่านผู้รู้ครับ egreatr6s pro หน้าจอค้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2015, 02:43:46 pm »
กดปุ่มReset เครื่องแล้วหรือยังครับ
อยู่ด้านข้างเครื่อง

หากไม่แน่ใจ. เปิดอ่านคู่มือดูก่อนนะครับ

ออฟไลน์ Lekposa

• Flat TV member
  • *
Re: สอบถามท่านผู้รู้ครับ egreatr6s pro หน้าจอค้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2015, 10:13:58 pm »
ทำหมดทุกอย่างแล้วครับ.อัพเดทเฟิร์มแวร์ามหลายตัวแล้วนำมาจาก http://www.mc.co.th/serial_egreats/ก็ยังไม่หาย สงสัยน่าจะเป็นที่บอร์ดหรือเปล่า รอท่านผู้รู้ช่วยแนะนำอีกทีครับ..ขอบคุณครับ. [ปลื่ม]