ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องดูบอล iptv dreambox พึ่งซื้อไม่กี่วันครับ  (อ่าน 2469 ครั้ง)

ออฟไลน์ sunshineclub

• Flat TV member
  • *
กล่อง iptv dreambox ของเจ้านี้ครับ https://www.facebook.com/iptvdreamboxshop?fref=ts
ซื้อมาวันที่ 28 ก.ค 58 แพคเกจฟรี 5 เดือน หลังจากนั้น 250./เดือน รายละเอียดไปดูที่เฟสร้านค้าได้เลยครับ
กล่องสภาพใหม่ทุกอย่าง
ตอนแรกจะมาติดที่ร้าน ตอนนี้เปลี่ยนไปติดแบบลิขสิทธิ์แล้วครับ

ขายแล้วครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 06, 2015, 03:38:01 am โดย sunshineclub »

ออฟไลน์ adtong

• LCD TV member
  • **
Re: กล่องดูบอล iptv dreambox พึ่งซื้อไม่กี่วันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2015, 12:17:57 am »
ไม่ดีหรอครับผม

• *
Re: กล่องดูบอล iptv dreambox พึ่งซื้อไม่กี่วันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2015, 03:39:53 am »
ไม่ดีหรอครับผม

ตอนแรกจะเอามาติดร้านอาหารแต่กลัวโดนลิขสิทธิ์ครับ แฟนบอกเอาแบบถูกต้องดีกว่าครับ

แต่ดูกับบ้านเหมาะมากครับ มีบอล หนัง สารคดี ครบทุกค่ายเลยครับ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2015, 03:38:23 am »
ปิดการขาย