ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำทีวีสำหรับ งบ 20000 จอประมาณ 50 นิ้ว ด้วยครับ  (อ่าน 1460 ครั้ง)

ออฟไลน์ pna

• *
กำลังจะตัดสินใจวันสองวันนี้แล้วครับ สรุปกับแฟนได้งบมาประมาณ 20,000 บวกได้นิดหน่อย แต่ขอผ่อนน่ะครับ

เน้นดูหนังครับ อยากได้จอประมาณ 50 นิ้วหรือใกล้เคียงครับ

รบกวนแนะนำทีวีที่น่าสนใจด้วยครับ

ออฟไลน์ titans7747

• Edge LED TV member
 [ปาดเหงื่อ]

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
กำลังจะตัดสินใจวันสองวันนี้แล้วครับ สรุปกับแฟนได้งบมาประมาณ 20,000 บวกได้นิดหน่อย แต่ขอผ่อนน่ะครับ

เน้นดูหนังครับ อยากได้จอประมาณ 50 นิ้วหรือใกล้เคียงครับ

รบกวนแนะนำทีวีที่น่าสนใจด้วยครับ
lg 49lf630t น่าจะอยู่ในงบหรือเกินนิดหน่อยครับ

ออฟไลน์ pna

• *
ขอบคุณครับ ^^