ผู้เขียน หัวข้อ: himedia600b  (อ่าน 1105 ครั้ง)

ออฟไลน์ kgerrard

• Flat TV member
  • *
himedia600b
« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 11:12:00 pm »
ผมใช้600b มาสัก3-4ปีแล้ว ยังพอใจกับคุณภาพอยู่ แต่กำลังสับสนว่ามันรองรับฮาร์ดดิสค์3TBหรือไม่ครับ
มีใครทราบรบกวนให้ความรู้ด้วยครับ

ปล.ตอนนี้มีโครงการซื้อตัวใหม่อีกสำหรับห้องนอน แต่ไม่ได้ตามข้อมูลมานานแล้ว อยากทราบว่าเครื่องเล่นhdplayer กับandroid box ต่างกันอย่างไรครับ แล้วถ้าเน้นดูหนัง2D ตัวไหนจะดีกว่า และคุ้มค่ากว่ากันครับ
รบกวนขอความรู้หน่อยนะครับ

ออฟไลน์ Rdex

• LCD TV member
  • **