ผู้เขียน หัวข้อ: Atom c-band  (อ่าน 932 ครั้ง)

ออฟไลน์ tamudo

• Flat TV member
  • *
Atom c-band
« เมื่อ: สิงหาคม 15, 2015, 11:29:16 am »
ระบบจานช่อง gmm cth ดูไปสัก10 นาที กระตุ้งค้างตลอด ตองเลื่อช่องไปก่อนเเล้วค่อยย้อนกลับมาถึงจะหาย บางทีก็ไม่หายขึ้นเข้ารหัส บางทีก็ไม่มีสัญญาณ ใครเป็นบางครับ ของผมc-band จานดำ ครับ มันเป็นที่ระบบหรือกล่องหรือเนตครับ เเต่ iptv ดูได้ปกติครับ

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
Re: Atom c-band
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2015, 01:01:32 pm »
ถ้าไอพีปกติก็ไม่ใช่เน็ต เป็นที่ต้นทางส่งมา ผู้ใช้เยอะมีการแย่งกันรับคีย์