ผู้เขียน หัวข้อ: ดูบอลออนไลน์หรือหนังออนไลน์ผ่านเว็ปเบราเซอร์ไม่ได้ samsung ua40j5500  (อ่าน 2363 ครั้ง)

ออฟไลน์ ahe555

• *
สอบถามหน่อยครับ หลังจากอัพเดทเฟิร์มแวร์เวอร์ชั่นล่าสุด1321 ก็ดูบอลออนไลน์ หนังออนไลน์ผ่านเวปเบราเซอร์ไม่ได้ครับ แต่เว่อร์ชั่นก่อนหน้านี้ดูได้ปกติครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 16, 2015, 10:57:18 am โดย ahe555 »

ออฟไลน์ jcwoonsen

• *
เป็นเหมือนกันเลยครับ โทรถาม samsung
samsung บอกไม่ได้เป็นที่ Firmware ตอบได้หมามาก
ก่อนอัพดูได้มาทั้งวัน อัพเสร็จดุไม่ได้เลย

ออฟไลน์ oishizeed

• Flat TV member
  • *
เป็นเหมือนกันครับ HA55JU6400 เข้าเวป iptv จะแจ้งว่าไม่ Support เซงเลย