ผู้เขียน หัวข้อ: กล่อง sun ของ rs จะเลิกผลิตแล้วเหรอ???  (อ่าน 1965 ครั้ง)

ออฟไลน์ macczy

• *
กล่อง sun ของ rs จะเลิกผลิตแล้วเหรอ???
« เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 02:00:42 pm »
สอบถามหน่อยครับ พอดีเห็นเค้าเอากล่อง sun มาเลหลังขายเต็มเลย ตามร้านพวกขายกล่องนี่ขายถูกมาก
เค้าจะผลิตรุ่นใหม่เลยเลของเก่า หรือเค้าจะเลิกผลิตแล้ว ตามร้านเลยต้องรีบลดราคา ล้าง Stock   

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????
Re: กล่อง sun ของ rs จะเลิกผลิตแล้วเหรอ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2015, 07:32:51 am »
เขาเจ๊งแล้วครับ เขาไม่ทำตลาดต่อแล้ว แม้แต่ช่องกีฬาของเขายังเปลี่ยนเป็นช่องเพลงเลย บ๊าย บาย

ออฟไลน์ atisat55

• LCD TV member
  • **
Re: กล่อง sun ของ rs จะเลิกผลิตแล้วเหรอ???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2015, 01:55:29 pm »
สอบถามหน่อยครับ พอดีเห็นเค้าเอากล่อง sun มาเลหลังขายเต็มเลย ตามร้านพวกขายกล่องนี่ขายถูกมาก
เค้าจะผลิตรุ่นใหม่เลยเลของเก่า หรือเค้าจะเลิกผลิตแล้ว ตามร้านเลยต้องรีบลดราคา ล้าง Stock   

ใช้คำว่า  จะ   ใช้ผิดนะครับ 

มันทิ้งเรียบร้อยแล้วครับท่าน  เครื่องใหม่่ๆๆ  1000กว่าเครื่อง   ขายเครื่องล่ะ  300  ยังไม่มีใครรับเลย

ถ้าหยุด  OTA  เมื่อไหร   เป็นขยะทั้งที่

ออฟไลน์ แม่บ้านมีพุง

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2015, 10:23:28 am »
เห็นห้างแถวบ้านก็เอามา sale ใหญ่เลยค่ะ ดีนะยังไม่ได้ตัดสินใจซื้อ อิอิ
 [ม่ายยย]

ออฟไลน์ macczy

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2015, 11:44:46 am »
ขนาดนั้นเลยเหรอ แล้วต่อไปกล่องมันจะยังดูได้ป่ะ คนที่ติดไปแล้วอ่ะ ถึงว่าทำไมราคาถูจัง   [ปาดเหงื่อ]

ออฟไลน์ vanmakaron

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2015, 03:49:03 pm »
 [โขก] เอาจริงดิ ทำไมอ่ะ rs มันขาดทุนหรือไม่มีคนดูหรือไง ทำไมกล่องถึงขายไม่ได้ เห็นช่อง 8 เรตติ้งก็ดี

ออฟไลน์ Tomyum

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2015, 03:08:18 pm »
เงิบดิ ว่าแล้วทำไมกล่องที่บ้าน ช่องกีฬา กลายเป็นช่องเพลง
เอ่อ สงสัยต้องเปลี่ยนไปดูของ gmm ดีกว่า เติมเงินดูบอลพรีเมียร์ได้ด้วย

ออฟไลน์ Burry

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2015, 10:52:02 am »
เป็นไปได้ แต่เห็นช่องเค้ายังโฆษณาขายอยู่เลยนะ ไหงจะเลิกผลิตล่ะ วันก่อนดูรายการช่อง 8 เค้ายังขายกันอยู่เลย  [ไม่พูด]